Tập Lái
9/5/17
0
71
12
36
Mọi người hãy cảnh giác với các cty kim Phát và Việt Hưng Phát.
Thủ đoạn là bán đất quận 9, bình dương nhưng chở ra tít Trảng Bom, Đồng Nai hoặc Long Thành.
Hợp đồng nhiều điều khoản bất lợi cho người mua.
kdc nhà xã hội thì nói là đất nền xây tự do.
em ko post được link. Mọi người lên search dự án Diamond City Đồng Nai sẽ thấy.

http://thuonghieucongluan.com.vn/ba...cao-kim-phat-bao-gio-moi-bi-xu-ly-a35952.html

Cảnh giác với 2 cty có dấu hiệu lừa đảo kim phát và việt hưng phát

Tập Lái
8/8/16
24
15
3
Việt Hưng Phát thì sao bác ơi, em dự tính mai đi xem dự án đất trên đường Nguyễn Thị Định quận 2 của Việt Hưng Phát đây. Tìm trên mạng thì không thấy trang web chính thức của Cty. Cty kinh doanh địa ốc gì mà đến trang web của Cty cũng ko có, chỉ có trang web nói sơ lược về dự án diamond city thôi

Tập Lái
9/5/17
0
71
12
36
Việt Hưng Phát thì sao bác ơi, em dự tính mai đi xem dự án đất trên đường Nguyễn Thị Định quận 2 của Việt Hưng Phát đây. Tìm trên mạng thì không thấy trang web chính thức của Cty. Cty kinh doanh địa ốc gì mà đến trang web của Cty cũng ko có, chỉ có trang web nói sơ lược về dự án diamond city thôi
Chúng là một ah. Kim Phát bị dính phốt nhiều dự án quá rồi nên lập thêm Việt Hưng Phát. Địa chỉ 429 tô hiến thành, quận 10. Địa chỉ mới của chung 2 cty ở 05 Nguyễn Thị Định, toàn giang hồ chờ khách đến đòi cọc. Kim Phát chồng đứng tên, Việt Hưng Phát vợ đứng tên.
tụi nó nói địa chỉ một nơi, lên xe chở thẳng đến Đồng Nai. Đến nơi giựt thẻ, giựt tiền của khách để đặt cọc. Đưa ra rất nhiều ưu đãi để đóng 50% giá trị lô đất. Nhưng dự án này là của chủ đầu tư khác và đang bị đình chỉ.

Tập Lái
9/5/17
0
71
12
36
Chúng là một ah. Kim Phát bị dính phốt nhiều dự án quá rồi nên lập thêm Việt Hưng Phát. Địa chỉ 429 tô hiến thành, quận 10. Địa chỉ mới của chung 2 cty ở 05 Nguyễn Thị Định, toàn giang hồ chờ khách đến đòi cọc. Kim Phát chồng đứng tên, Việt Hưng Phát vợ đứng tên.
tụi nó nói địa chỉ một nơi, lên xe chở thẳng đến Đồng Nai. Đến nơi giựt thẻ, giựt tiền của khách để đặt cọc. Đưa ra rất nhiều ưu đãi để đóng 50% giá trị lô đất. Nhưng dự án này là của chủ đầu tư khác và đang bị đình chỉ.
Ah. 05 Trần Thị Nghĩ, gò vấp nha bạn. Mình đánh nhầm qua Nguyễn Thị Định.

Tập Lái
9/5/17
0
71
12
36
Nó dám giật tiền lun hả bạn
Khách đang để tiền trên bàn để xem cái sơ đồ phân lô của chúng. Thế là cò cầm tiền chạy đến chỗ có máy đếm tiền, bảo để e đặt trước giành chỗ chứ ko kịp. Anh/chị cứ tiếp tục xem và chọn lô rồi báo em.

• Like
Reactions: henvaho and QT75
Tập Lái
6/8/14
3
261
48
33
Bạn bị dính bao nhiêu tiền r. Mình cũng có tham gia group fb kim phát lừa đảo , cũng tính đi chụp hình về viết bài mà nghe giật tiền ghê quá

• Like
Reactions: saigon1969 and QT75
Tập Lái
9/5/17
0
71
12
36
Bạn bị dính bao nhiêu tiền r. Mình cũng có tham gia group fb kim phát lừa đảo , cũng tính đi chụp hình về viết bài mà nghe giật tiền ghê quá
Nó giựt thẻ mình cà 100tr, nói để được chiết khấu 5 chỉ vàng.
bạn viết bài cho bên nào?

• Like
Reactions: QT75