Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Dốt đặc, trục đường qa cầu Thời Đại ko phải là trục trung gian dành cho dòng xe từ quận này qua quận kia. Chỉ là dòng lưu thông của cư dân khu vực TML, từ dạ cầu tới nút giao MCT dài hơn 300m, kẹt = mắt. Gà
Chú cứ tiếp tục ACKC cho thằng Vin cho mạnh vào. Biết gì mà bi bô hả chú

Hạng C
7/10/19
543
912
93
38
Mấy cái chuồng cu bên TML mà lấp đầy thì cứ sáng sáng là bà con chen nhau đi cầu:D
TML mà kẹt được xe chắc mừng đó bác. Với quy hoạch toàn đất biệt thự vậy mà ko có lưu lượng trung chuyển liên quận vô thì ko thể kẹt được.
Mà lúc đó thì Đồng Văn Cống nó cũng cấm xe container khi vành đai 2 khép kín rồi.
Bác ở các khu ko có đường Liên Quận như Tân Phú mới thấy nó ko thể kẹt được.

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
TML mà kẹt được xe chắc mừng đó bác. Với quy hoạch toàn đất biệt thự vậy mà ko có lưu lượng trung chuyển liên quận vô thì ko thể kẹt được.
Mà lúc đó thì Đồng Văn Cống nó cũng cấm xe container khi vành đai 2 khép kín rồi.
Tôi đã nhận được tín hiệu của anh

Hạng B2
5/11/17
105
131
48
46
Bắt đầu hot rồi nha. Công an, bộ đội, cơ động, cảnh sát giao thông đứng lớp trong lớp ngoài quanh khu vực ủy ban. Các bãi cỏ hoang đang được cắt tỉa dọn rác. Có cả xe bít bùng, ai lạng quạng chắc hốt luôn. Các ngã 4 dày đặc csgt. Các bác đi làm về chạy xe cẩn thận nhe.
Toàn thành phần VIP tham dự mà
Cập nhật hạ tầng và dự án khu TML

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Bắt đầu hot rồi nha. Công an, bộ đội, cơ động, cảnh sát giao thông đứng lớp trong lớp ngoài quanh khu vực ủy ban. Các bãi cỏ hoang đang được cắt tỉa dọn rác. Có cả xe bít bùng, ai lạng quạng chắc hốt luôn. Các ngã 4 dày đặc csgt. Các bác đi làm về chạy xe cẩn thận nhe.
Toàn thành phần VIP tham dự màView attachment 2390265
"Ra mắt ban chỉ đạo và công bố lộ trình" mà em đọc thế nào thành "Ban chỉ đạo hối lộ". Dạo này mắt mũi thì kèm nhèm, tư tưởng thì suy thoái, hễ cái gì liên quan tới công bộc là lại nghĩ tới hối lộ. Bậy bạ quá, bậy bạ quá...

Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Còn nhiều chung cư chưa xây lên đó bác. Khu 2, 3 và 4 theo bản vẽ qui hoạch cũng có đến hơn 7 lô đất cho quy hoạch cao tầng nếu e nhớ ko lầm. Chưa kể đoạn cuối Trương Văn Bang ra Vành Đai 2 cũng có 2 lô đất qui hoạch làm trung tâm thương mại. Đó là chưa kể TML B của Nova. E ko biết sau này lên full hết thì sẽ thế nào nhưng vẫn còn nhiều đất qui hoạch làm nhà cao tầng ở khu này.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Còn nhiều chung cư chưa xây lên đó bác. Khu 2, 3 và 4 theo bản vẽ qui hoạch cũng có đến hơn 7 lô đất cho quy hoạch cao tầng nếu e nhớ ko lầm. Chưa kể đoạn cuối Trương Văn Bang ra Vành Đai 2 cũng có 2 lô đất qui hoạch làm trung tâm thương mại. Đó là chưa kể TML B của Nova. E ko biết sau này lên full hết thì sẽ thế nào nhưng vẫn còn nhiều đất qui hoạch làm nhà cao tầng ở khu này.
Ít nhất là còn cụm chung cư của SG IPD ở Lâm Quang Ky đó bác .

• Like
Reactions: Dirceu
Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
Khu này hình như Idp sang nhượng cho QCuong fai ko ta? Hồi đó thấy Cường$ đi cúng

Hạng C
11/10/17
915
9.108
93
Toàn thành phần VIP tham dự màView attachment 2390265
đúng là một sự kiện trang trọng, một dịp may hiếm có.

hóng dân Thủ Thiêm về biểu tình