Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
11/11/16
570
687
93
Bình tân đô thị hoá gần 20 năm mà bác so sánh Quận 9 mới bắt đầu dc chú trọng đầu tư tầm 5 năm nay chứ mấy bác. Người ta đầu tư nhìn ở cái giá trị tương lai. Có nhiều cái quy hoạch để bơm thổi. Chứ mà đã hiện hữu, fix rồi thì còn gì mà ăn. Giờ bình tân chờ gì thêm để lên giá bác hay chỉ chờ thị trường lên rồi ăn ké
Khu hiện hữu của Q9 phát triển cùng thời Bình Tân nhé, khu Ngã 4 Thủ Đức đó

Hạng C
11/11/16
570
687
93
Khi nào mấy khu vực còn hoang vu này mới lấp cho đầy được vậy bác?
10 năm hay 20 năm hả bác...

Bác cứ dòm khu phú hữu rất nhiều dự án hoành tá tràng đã mười mấy năm trời trôi qua rồi mà cho đến tận bây giờ đã lấp đầy được chưa?

Trong thời gian chờ lấp cho đầy thì tui đã lướt sóng kiếm ăn bộn rồi đó bác

Đó là chưa tính khi thị trường nó bùm phát thì kẹp trym dài hạn là cái chắc luôn đó nhá !!!

Đúng ra tui chả có ý dìm hàng gì đâu nhá...
Tại suy nghỉ bác còn kém quá buộc lòng tui phải nói ra thôi đấy !!!
Bác lướt ngon nhẩy, kiếm bộn, em thì ko có lướt nhiều nhưng phát nào cũng ra phát đấy, bác xem mấy cái lô DT 5x ở Long Trường, Phú Hữu nó lấp đầy nhanh ntn chưa ? Phú Hữu hoang vu em thấy hơi là lạ nha bác @pheo, đúng ra em ko có ý dìm hàng bác đâu, bác nên xuống xem thử nhé. Em là em đi ngược về xuôi như cơm bữa

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
KDC hiện hữu là con dao 2 lưỡi, khi hứng lên có thể giải toả, khi không thì để yên. Mua đất dự án đang xây dựng nhiều căn mới hay vì quy hoạch nó thường đẹp hơn. Một khi dân lấp đầy thì KDC hiện hữu xách dép cho khu dự án kín dân
Cái câu lấp đầy nói thật với bác nghe nhiều cũng chán :), vì chẳng biết khi nào nó lấp đầy.
Thạnh Mỹ Lợi gần trung tâm thế, giao thông thuận tiện thế, hơn 10 năm trước em về đây đã thấy lô lốc biệt thự xây dựng rồi thế mà giờ các biệt thự đó vẫn chưa kín người ở, cũng có xây dựng thêm nhưng tình hình vẫn phải chờ kg biết chục năm nữa có đầy kg :)

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Bác lướt ngon nhẩy, kiếm bộn, em thì ko có lướt nhiều nhưng phát nào cũng ra phát đấy, bác xem mấy cái lô DT 5x ở Long Trường, Phú Hữu nó lấp đầy nhanh ntn chưa ? Phú Hữu hoang vu em thấy hơi là lạ nha bác @pheo, đúng ra em ko có ý dìm hàng bác đâu, bác nên xuống xem thử nhé. Em là em đi ngược về xuôi như cơm bữa
Tui nói thẳng huỵch toẹt ra nhá..,
Tui nói là khu xung quanh vin city đó, khu mà bác đang lướt đó !!!

Bac có vấn đề về đọc hiểu hả ???
Tui đã nói thẳng khu phú hữu nhiều dự án hoành tá tràng đã mười mays năm trời trôi qua mà đã lấp đầy được chưa. ??????????

Đúng là bác vừa non vừa xanh !!!

Bác không hiểu thì tui bổ đầu của bác ra rồi nhét dzô ráng mà hiểu nhé !!!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
17/8/18
3
31
18
Bac có vấn đề về đọc hiểu hả ???
..
Đúng là bác vừa non vừa xanh !!!
..
Bác không hiểu thì tui bổ đầu của bác ra rồi nhét dzô ráng mà hiểu nhé !!!
Bác này cần xem lại văn hoá tranh luận, không nên dùng ngôn ngữ công kích cá nhân nhé.

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Bác này cần xem lại văn văn hoá tranh luận, không nên dùng ngôn ngữ công kích cá nhân nhé.
Tui là vậy đó.
Thì sao nào ???
Bác cứ việc báo cáo với Mod đi nhá..
Tui chả ngân...
Cùng lắn thì khỏi vào ô ét nữa thôi !!!
Ha ha ha....

Hạng B2
27/11/14
363
770
93
Khu hiện hữu của Q9 phát triển cùng thời Bình Tân nhé, khu Ngã 4 Thủ Đức đó
Chài thì q9 mỗi cụm đó. Bình tân đi đồng bộ. H ngân sách mới dồn về khu đông. Q9 mới lên thoai. Ko nhờ cái qđ23 thì ko có đất dự án đâu để bác mua. Hehe. Em lướt lát mấy năm nay theo y bác @pheo vẫn ngon hơn. Dc cái đất nam long. Năm sau về xây 4.5x20 ở tẹt. Hehe. Dư thêm dc con mazda. Còn dư dc 1 ít lại chờ thời tiếp

Hạng B2
27/11/14
363
770
93
Đúng rồi bác mẹc ci...
Một lần mà tỡn đến già
Đừng đi nước mặn mà hà ăn chân.

Một lần con sóng trước là quá tỡn rồi bác!
Hơn nữa bđs đã khôi phịc và bức phá cũng đã quá hớp rồi... phải bảo toàn tính mạng là hơn.
Hehe....
Năm sau mà thấy nhà nước bơm tiền dồn dập là rút nhé bác. Kk

• Like
Reactions: pheo@
Status
Không mở trả lời sau này.