Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
22/12/16
12
503
63
Các bác cho mình hỏi, có bác nào có thông tin khi nào Tiến Phước mở bán compound bên Nam Rạch Chiếc. Không phải khu Palm city. Cho mình xin thông tin. Cám ơn.
Theo mình chắc TP làm song hành để mở bán khu này chăng?

Hạng C
7/3/17
681
13.550
93
Nhìn cũng thích đấy, mát mắt thật. Nhưng mình đang lên plan tự xây lô 500m2 cũng gần đó rồi. Chả hiểu sao mình vẫn thích cá nhân hóa tối đa căn nhà của mình, cộng với thích cảm giác ở trên mảnh đất mà giá nó lên từng ngày :)
Nói như anh Lê Thẩm Dương thì bt trịu đô thì cũng ngủ trên 1 cái giường thoi, cướp zô nó đòm phát thì cũng đi gặp các cụ Các Mác với cụ sáu Lê Văn Nin:3dchongchong:

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Nói như anh Lê Thẩm Dương thì bt trịu đô thì cũng ngủ trên 1 cái giường thoi, cướp zô nó đòm phát thì cũng đi gặp các cụ Các Mác với cụ sáu Lê Văn Nin:3dchongchong:
Chính vì thế mà các bác bỏ triệu đô ở trong compound để hạn chế cướp nó vô đó bác. Còn em dân đen chả có tiền cũng chả thù oán ai nên cứ ở ngoài cho rẻ :)

12/10/07
2.646
10.496
113
Nhìn cũng thích đấy, mát mắt thật. Nhưng mình đang lên plan tự xây lô 500m2 cũng gần đó rồi. Chả hiểu sao mình vẫn thích cá nhân hóa tối đa căn nhà của mình, cộng với thích cảm giác ở trên mảnh đất mà giá nó lên từng ngày :)
Nếu vì rào cản tiền bạc thì hiểu được nhưng nếu vì sở thích riêng thì xin góp ý với bác như sau:

Làm đẹp theo ý mình thì cũng có điểm hay nhưng lại bỏ qua cái đẹp nhờ trật tự chung như kiểu Venica. Mà cái đẹp cục bộ của căn nhà bác rất dễ bị phá vỡ bởi những căn nhà chung quanh, dạng trăm hoa đua nở, nên dễ trở thành một mớ lộn xộn, điển hình của các khu dân cư tự phát kiểu Việt Nam.

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Nhìn đẹp quá! Kiểu như resort ấy các bác nhi! Cái này dành cho giới bận rộn và siêu giàu. Cả ngày ra ngoài bon chen kiếm tiền tối về tài xế đưa về nhà nghỉ ngơi đây. Ko biết có nhiều đại gia lựa chọn khu này an cư hay nghỉ dưỡng cuối tuần ko nhỉ?

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
cùng quan điểm , em cũng thích dạng tự xây , 1 mình 1 cõi, 1 gu riêng , chứ 20-40 tỏi nhà nào cũng như nhà nào , nói hơi quá chứ nhìn mất cảm xúc :)

Status
Không mở trả lời sau này.