Hạng B1
22/7/17
87
237
48
34
Chào các Bác tình hình hiện tại em đang nghiêm cứu dự án Riva Park Q4 của Vietcomreal để mua ở.
Rất mong nhận được chia sẻ của các bác về dự án này ạ !

Không biết trong group mình có bác nào là cư dân ở bên đây có thể cho em biết chất lượng xây dựng cũng như dịch vụ quản lý ở đây có ổn không ?

Nếu với mức 2,3 tỷ em có mua được căn 1PN bên đây không ạ ?
Em cũng đang phân vân Riva Park với dự án Himlam Q7

Raat mong nhận được sự chia sẻ của các Bác đi trước ạ.

Em xin chân thành cảm tạ !

Hạng B2
15/8/11
291
43
38
Q4 có dự án này ở đâu vậy bác? Sao mình ko thấy nhỉ? Ở đoạn nào?

Hạng B1
22/7/17
87
237
48
34
thấy Riva park kiẹn cáo ầm ĩ
Em tìm hiểu thấy kiện vì cđt thay vì lấy hai tầng dưới làm khối đế thương mai cho cư dân như lúc đầu thì chuyển qua chia làm lô và bán shophouse

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Kiện cáo nhiều bác, chưa kể quảng cáo vietcomreal cty con của vietcombank để bán hàng là thấy bố láo rồi. Mình chẳng tìm hiểu sâu, nghe qua đã thấy nên tránh xa

Hạng B1
22/7/17
87
237
48
34
Kiện cáo nhiều bác, chưa kể quảng cáo vietcomreal cty con của vietcombank để bán hàng là thấy bố láo rồi. Mình chẳng tìm hiểu sâu, nghe qua đã thấy nên tránh xa
Mình cũng muốn thỉnh giáo thêm các Bác là cư dân của dự án này khồn biết nội tình bên trong có gì nửa không ???, xét về vị trí thì khá thuận lợi cho mình, chọn ở đây để em gái mình đi làm về tối cũng tiện. Tầm này tiền mình thấy mấy khu hoàng quốc việt cũng có nhưng xa quá

Hạng C
16/3/14
578
695
143
2ty3 đề nghị vay thêm 300-400 mua 1PN masteri TD hay 1PN vista vẻde/ feliz en vista Thanh Mỹ Lợi, mua 2 cái nè vài năm nữa metro lên hay Thạnh Mỹ Lợi đông vui chắc chắn giá phải lên tầm 3ty2-3ty5. Pháp lý ngon lành, thiết kế đẹp hơn, đi lại tốt hơn, chắc bác chưa đi Nguyên Tất Thành hàng ngày đi làm nên ko biết nỗi khổ :D còn 2 cái em nói q2 đường to phi 1 phát đến q1 ko lo kẹt xe gì hết

Hạng B1
22/7/17
87
237
48
34
2ty3 đề nghị vay thêm 300-400 mua 1PN masteri TD hay 1PN vista vẻde/ feliz en vista Thanh Mỹ Lợi, mua 2 cái nè vài năm nữa metro lên hay Thạnh Mỹ Lợi đông vui chắc chắn giá phải lên tầm 3ty2-3ty5. Pháp lý ngon lành, thiết kế đẹp hơn, đi lại tốt hơn, chắc bác chưa đi Nguyên Tất Thành hàng ngày đi làm nên ko biết nỗi khổ :D còn 2 cái em nói q2 đường to phi 1 phát đến q1 ko lo kẹt xe gì hết
Tài chính em cũng giới hạn bác ơi :(
Em biết nó kẹt ghê lắm em định tối đi làm về trải nghiệm thử nè bác xem có đườg hẻm nào luồn lách cho xe honda ko ^^