Hạng C
3/12/18
809
2.473
93
Quận 7
Tập Lái
12/4/20
43
62
18
36
Em cũng may mắn để dành được 1 mảnh ở APĐ, cuối tuần cho mấy nhóc qua chơi đổi không khí. Sau mùa dịch này mới thấy không gian & bầu không khí trong sạch ở APĐ quan trọng thế nào ah.

Trên mạng cũng có 1 video nói về quy hoạch APĐ nhiều mảng xanh, em gởi vào group có thêm chủ đề để trao đổi ah. Theo góc nhìn của em thì video này khả năng sẽ không chính xác hoàn toàn, tuy nhiên cũng đưa ra được tổng quan quy hoạch ở phường APĐ.

• Like
Reactions: TLTX
Hạng D
26/12/18
2.122
2.869
155
45
Em cũng may mắn để dành được 1 mảnh ở APĐ, cuối tuần cho mấy nhóc qua chơi đổi không khí. Sau mùa dịch này mới thấy không gian & bầu không khí trong sạch ở APĐ quan trọng thế nào ah.

Trên mạng cũng có 1 video nói về quy hoạch APĐ nhiều mảng xanh, em gởi vào group có thêm chủ đề để trao đổi ah. Theo góc nhìn của em thì video này khả năng sẽ không chính xác hoàn toàn, tuy nhiên cũng đưa ra được tổng quan quy hoạch ở phường APĐ.

Về An phú đông ở luôn mới thấy cái giá trị sống gần thiên nhiên nó sướng ntn đó bác

• Like
Reactions: TLTX and Tam Pham
Hạng C
10/8/18
707
792
93
44
Mình công nhận là qua APĐ sống mới thấy sự khác biệt, không gian thoáng đãng, không khí trong lành.
Nhà mình không phải mặt tiền sông, nhưng rất gần sông, từ nhà nhìn ra vẫn thấy được bờ sông từ tầng 1 hoặc tầng 2, nhìn thấy mảng xanh, mặt nước, cây lá reo trong gió thấy tinh thần rất dễ chịu. Đang ăn trưa vẫn có thể nghe được tiếng gà trưa, nhà cửa rộng rãi, không ra đường nhưng có mảng sân con cái vẫn có chỗ chạy nhảy, chơi đùa cùng nhau, thấy lựa chọn nơi sống của mình rất đúng ngay từ lần đầu sang chơi APĐ từ hơn 4 năm trước

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/11/16
32
28
21
APD giờ tầm 3.5- 4 tỷ mua được nhà 2 lầu tầm >50m2 hẻm rộng không mấy bác, khúc chưa qua quốc lộ

Hạng B2
4/9/18
146
928
93
APD giờ tầm 3.5- 4 tỷ mua được nhà 2 lầu tầm >50m2 hẻm rộng không mấy bác, khúc chưa qua quốc lộ
Dạo một vòng đi bác, gốc cây, cột điện, lề đường.... đâu đâu cũng có biển bán đất tha hồ gọi thử mà đọ giá. Không bác đến Cty Đất Vùng Ven họ cũng đưa ra hàng trăm sự lựa chọn. Bác chọn nơi nào dân cư ở đông, đường xá sạch sẽ tránh kho xưởng, đất trống.... vì những nơi nay bầy hầy lắm, nhiều bãi rác cả tháng không ai dọn rất mất vệ sinh.

• Love
Reactions: pqa2311
Hạng B2
18/11/18
107
3.198
93
33

Đất biệt thự vườn mà anh du túp bơ ảnh cứ nói đất công viên hết làm em run quá mấy anh. :oops:
Giờ ko lẽ lại xả vội ? :oops:

• Haha
Reactions: TLTX
Hạng D
16/7/19
1.105
3.379
116
làm lô kdc kế sông VT sau SC8 nè bác. Đất 3.2ty xây lên làm hàng xóm :)

Hạng D
26/12/18
2.122
2.869
155
45
Apđ quỹ đất dành cho Công cộng cực lớn nhưng không triển khai trở thành các dự án treo lên đến vài chục năm. Noi cái chuyện lam đường Vườn Lài phải vận động nhân dân hiến làm đường thì đủ hiểu rồi, mấy cái Qh đó thì phải thêm vài chục năm nữa

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Cái nhà máy mà chạy thật thì chỉ còn khu vực từ cầu rạch gia ra quốc lộ may ra bình an
Anh cho ví dụ nhà máy xử lý nước thải nào mới xây xong trong vòng 3 năm, kinh phí 1000 tỏi trở lên, đi vào hoạt động xử lý thì làm “bất bình an” trong bán kính 1km quanh nhà máy như anh nói để mình đến xem thử nhé. Nếu không có thì gây ảnh hưởng xấu trong bán kính 100m anh cũng chỉ luôn nhé. Đội ơn nếu anh chỉ được.

• Like
Reactions: Porsche711