Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.
RE: Cay quá! Có bác nào bị giống em chưa?

A di đà phật! Sao bác TAPLAI tu thân tích đức ở đâu mà hiền lành và nhún nhường thế hông bít. Gặp em! em làm um lên rùi. Nếu không được đền thì ít nhất cũng đỡ...cay. Mịa! Tụi nó mất dạy thế không biết.

Hạng D
24/4/06
2.450
13.555
113
TP. HCM

em mới bị vụ này mới tức chứ,
hôm qua em rửa xe ở tiệm Đồng Tiến (gần cầu Đỏ-Bình Thạnh), em ngồi đợi lâu quá nên đi ăn sáng, khi lại lấy xe thì xe nội thất xe vô cùng sạch sẽ ...cùng với cái sạc pin điện thoại của em, em tức quá hỏi bọn nó thì nó bảo chắc là em để quên hay là không mang theo (em tức điên lên, lúc đánh xe tới rửa em còn sạc mà...), em thấy 2 , 3 đứa xúm vào xe tìm lần 1 không có, ...em lịch sự đi ra ngoài không thèm kiếm nữa,...để tụi nó tìm lần 2 .. ...cuối cùng nó nằm ngay cái học CD của xe...:mad: (em quả quyết là lúc vào em không hề thấy, vì dt em hết pin nên cần sạc thêm)
Cuối cùng bọn nó bảo ngay đấy mà em không thấy, các Bác nếu có rửa xe ở đó thì nên lưu ý:mad:

Hạng B2
13/9/06
140
0
16

Trích đoạn: TAPLAI

Cách đây mấy hôm, em có ghé vào hàng bia 171 Trường Chinh, mấy anh em làm vài cốc bia hơi cho hạ nhiệt. Em cho vợ hai vào bãi của nhà hàng, có người trông đàng hoàng...

Có phải 171 Trường Chinh ở gần Ngã Tư Vọng - Hà nội ko pác? Sao bác kolàm ra đến đầu đến đũa cho bọn nó lần sau đừng bố láo bố toét thế?

Hạng B2
22/9/05
138
0
16

Nếu bác ko thích thì giao cho nó làm giề?[8|] Bảo nó đưa xe đi rồi mang chìa lại cho tau;)
Trích đoạn: tuanjla

Em kỵ nhất mấy cái quán cafe hay nhà hàng, khách sạn nào đòi giữ chìa khóa rồi dẫn "con vợ 2" của mình đi chỗ khác. Thật sự chẳng yên tâm chút nào. [8|]

Tập Lái
8/8/06
13
0
0

Trích đoạn: v2thn

Trích đoạn: TAPLAI

Cách đây mấy hôm, em có ghé vào hàng bia 171 Trường Chinh, mấy anh em làm vài cốc bia hơi cho hạ nhiệt. Em cho vợ hai vào bãi của nhà hàng, có người trông đàng hoàng...

Có phải 171 Trường Chinh ở gần Ngã Tư Vọng - Hà nội ko pác? Sao bác kolàm ra đến đầu đến đũa cho bọn nó lần sau đừng bố láo bố toét thế?

Cạnh bảo tàng không quan, chỗ Tôn Thất Tùng đi ra rẽ trái bác ạ.
Chia buồn với bác TAPLAI. Kể ra như trường hợp của bác cũng khó nhỉ. Muốn gọi chủ quán ra để làm um lên mà nó cứ trốn biệt thì sao. Hay là anh em ta khi gửi xe thì lấy cái mobile ra bắt tụi trông xe ra đứng cạnh nhận xe để ta camera[8|]

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

các bác đánh xe đi uống bia k sợ bị XXX làm anh hùng núup úp máy bác áh.

Hạng B1
18/2/06
85
0
0

theo em tốt nhất là bác uống bia ở nhà hay mua bia về xe uôngs khỏi vô quán nữa là ok mà
Thế thì em đi 2 bánh cho an tâm .
Đấy các bác lắp báo động có phải hay không , nó kêu ngay (báo động 2 chiều càng tốt).Xe em chỉ cần gõ nhẹ là nó đã oang oang rồi.Uống hay ... vô tư :D.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Lắp báo động ở VN còn phiền hơn. Đỗ xe ở ngoài trẻ con nghịch kêu, ông say nào hiếu động đá cái vào lốp kêu, bà bán nước hay vé số nào khó tính ghét ôtô đỗ gần gõ cho kêu, ve chai đi qua chạm cái thúng của nó vào cũng kêu, ăn trộm bẻ gương kêu mình chạy ra nó chạy mất rồi...
Nhất là mấy cái báo động đểu, xe bus chạy qua ồn ào tí nó cũng kêu, không thì thỉnh thoảng tự kêu.
Hêhê, nói chung ngồi yên cũng khó.