Hạng F
13/1/06
13.891
35.964
113
RE: Cay quá! Có bác nào bị giống em chưa?

Mừng bác tham gia OS. Avatar của bác bi hài gớm nhỉ:D:D

Hạng B2
23/2/06
295
2
36
Hà nội

thực ra vụ này của bác chắc là do tay lái xe đậu cạnh bác quá chén đấy, mấy thằng trông xe nó ko để ý nên không phát hiện kịp thời và sợ bị đền nên chối biến, nếu nó phát hiện kịp thời chắc nó cũng túm được tay đâm vào xe Bác để bắt vạ rồi. Tóm lại nếu đi uống bia bằng xe hơi thì nên đậu cách xa nhau ra.

HKM
Hạng B1
22/7/06
94
0
0

Chỗ đâu mà đỗ cách xa nhau ra hả bác.Với lại nhiều khi chả phải say mà lái xe téng vô.Em bị một lần roài,cũng đành ôm căm hờn ra về thôi.Uống xong ra cái gương tai lủng là lủng lẳng.Mấy thằng trông xe ló lại còn bảo em là gương em tuột ra nó đã ráp lại hộ rồi nhưng chắc em đóng cửa xe thế nào nó rơi ra tiếp.Tí nữa ló định ra ráp lại hộ em lần nữa.Làm ầm lên kêu gọi chủ nhà hàng thì nó kêu anh chủ em không có ở đây.Thôi đành về chứ còn làm gì nữa ạ!

Hạng F
13/1/06
12.136
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Xe với chả cộ,thật khổ!Thôi lần sau các bác đi ăn nhậu nên để xe ở nhà và gọi taxi mà đi cho chắc ăn.Xe riêng chỉ nên dành cho những chuyến đi chơi xa hoặc chỉ đi và tạm dừng chứ không đậu(đỗ).Hoặc chí ít ra trước khi đến một nhà hàng ăn nhậu nào đó nên điều nghiên trước mặt bằng nơi đó rồi mới qưyết định đem xe dến hay không.

Hạng B1
6/7/05
58
2
8
68
HCM

Đường phố nhà ta kiểu này, em thường bị đói liểng xiểng khi có việc phải đi xe hơi mà bị quá bửa ngoài đường. Xe 2 bánh đông như quân nguyên, khó mà mà tìm được chổ ăn có chổ đậu xe an toàn. Thôi thì nhịn đói về nhà đớp vậy.
Ở 2 thành phố lớn như Hà Nội và Sài Gòn độ vài năm nữa bán xe hơi đi là vừa, ra đường đố mà đi được với xe 2 bánh, các bác tin em đi, khỏi cần phải VVTO gì ráo xe hơi cũng tự động xuống giá.

Hạng D
27/9/05
1.701
1.793
113

có một lần em đậu xe ngoài quán, lúc đó em mới mua Zace xe mới đi đựơc 200km vậy mà khi đi ra thì hỡi ôi bững xe nguyên 1 lằn dài... mấy thằng giữ xe thì nó cũng chối ... hic nhìn là bít chắc thằng nào dze xe wẹt vào gòy... từ đó trở đi e thấy chỗ nào đậu xe rộng rãi em mới vào chỗ nào chật e đi wán khác

HKM
Hạng B1
22/7/06
94
0
0

Mà chả hiểu nhà mình nghĩ cái quái gì nữa.Nước người ta chả còn ma nào đi xe máy (trừ chơi xe) thì nhà mình ra lò quả xe Việt Nam giá rẻ bèo.Thế là thôi rồi đã đông lại càng đông,đã lắm lại càng lắm,mấy thằng ku học sinh đi đứng chả coi ai ra gì nguy hiểm thế chứ lại.Rồi còn bầy đặt bảo hộ ngành công nghiệp ô tô Việt Nam,rồi tăng tỉ lệ nội địa,rồi v.v...Chắc người ta đi "xe bay" hết thì nước mình khi đó ô tô lúc nhúc quá.Đến chán!Nhưng vẫn cứ phải lạc quan thôi!Kính các bác một cốc!

Hạng B2
21/10/06
115
4
18
61

Theo tôi khi đi uống bia thì tốt nhất là đi taxi, không thi hai bánh. Còn phải đề phòng trường hợp khi về mà còn muốn "quên luôn đường về" nữa chứ. :D

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

Híc híc, quán xá VN bây giờ học trên phim ảnh, :D anh nào lái xe tới thì giao xe cho nv đi cất hộ, nhưng bên trời tây thằng cùi nào cũng biết lái xe, cùi cỡ nào cũng không thèm mấy cái xạc điện thọai[8D] , chứ VN thì hỡi ôi có mấy thằng nv quán xá mà biết lái xe, với lại chúng nó thấy mấy cái sạc điện thoại là khoái quá chớp liền, bán ra cũng được mấy điếu con mèo :mad::mad::mad:. Nói chung tụi nó cũng co ý tốt là tạo cho khách hàng thoải mái, nhưng đó là khii không đụng chuyện gì xãy ra , lỡ may cọ qụet hay tung vào đâu đó thì bác có nhậu đó cả tháng tiền đó cũng không đủ cho vụ tai nạn đó nên có chuyện là tụi nó chạy làng ngay :D
Tốt nhất là hỏi nó mày cất xe ở đâu, để tao chở mày đi cất cho nó chắc :)

Tập Lái
31/10/06
28
0
0
39
làn khói trắng

Ụ í mịa nhà hén.cay thật bác TAPLAI nhểy,mới có xa vợ hai vài phút mà nàng ta bị tơi tả vậy,em mà như bác á.ko bắt đền dược chúng cũng phải cho méo mặt mới chịu thôi.