Thảo Luật Chung Chất lượng chung cư thời @

Status
Không mở trả lời sau này.
20/3/15
398
3.482
93
Về trực quan, ai cũng cảm thấy vậy bác ạ.
Nhưng để có nhận định hợp lý, chỉ cần chú ý và xem xét khác quan, các bác sẽ thấy không đáng lo ngại nhiều đâu.
Phèo quên nói đến cái phần gạch, lúc trước nhà phèo xây tụi nó tính sao mà xây xong luôn cả hàng rào bao quanh cũng dư ra cả mớ gạch, phèo cho tụi nó xếp vào 1 xó đe đo, hơn năm sau phèo nảy ra sáng kiến làm mấy cái trò hồ cá, hòn non bộ, nhà chòi chơi, lấy gạch dư đó làm, phát hiện rêu bám mốc xanh, phèo vốn kỷ tính nên mua một mớ bàn chà về cho tụi nó chà, chứ nếu để vậy làm liều thì không an tâm cho dù là làm mí cái trò chơi thư giãn cho vui thôi.

• Like
Reactions: Wuyền
Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
giá tái định cư các sếp ấn định hết rồi ! cafe cà pháo nữa! tính ra còn được bao nhiêu đâu mà xây ! nên phải ăn gian thôi !

Tập Lái
26/8/15
4
4
3
37
Em nhìn xong nổi hết da gà, biết là cần lợi nhuận rồi nhưng cũng phải chú trọng tới công trình chứ. Em thấy đã ở chung cư thì nên kiếm mấy cái chung cư cao cấp ấy, đắt xíu nhưng chất lượng còn được bảo đảm. Bạn em nó làm trong xây dựng nó khuyên em nếu chọn chung cư thì nên chọn chung cư của Vingroup là ổn nhất.
Chung cư của Vin thì nổi rồi, nhưng giá mắc, giành cho những bác có điều kiện thôi ạ

Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Chung cư của Vin thì nổi rồi, nhưng giá mắc, giành cho những bác có điều kiện thôi ạ
Mắc so với cc bình dân giá rẻ thui bác, chứ ở tiện nghi như thế cũng xứng đồng tiền ah. Bác mà mua trong vinhomes còn được cả tặng rau củ của Vin nữa cơ, rau hàng tươi sạch nhé :)

Tập Lái
28/8/15
0
0
0
49
Mắc so với cc bình dân giá rẻ thui bác, chứ ở tiện nghi như thế cũng xứng đồng tiền ah. Bác mà mua trong vinhomes còn được cả tặng rau củ của Vin nữa cơ, rau hàng tươi sạch nhé :)
Tặng rau ngày nào cũng tặng ấy hả bác, như thế kể ra cũng tốn time nhỉ@@ rau ăn đây chắc ko lo mất vsinh

Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Tặng rau ngày nào cũng tặng ấy hả bác, như thế kể ra cũng tốn time nhỉ@@ rau ăn đây chắc ko lo mất vsinh
Bác nghĩ Vin nó rảnh thế hả =))) mỗi tuần một lần thôi cụ. Dù hành động của Vin rất nhỏ thôi nhưng khiến chúng ta cảm thấy được qtam trân trọng

Tập Lái
27/1/15
2
0
1
42
Ở ngoài Bắc Vin cũng từng xây dự án Vinhomes Riverside NCT, cũng kiểu tương tự như The Villas ở VCP. Hồi đầu tháng 10 Khu đô thị Sinh thái Vinhomes Riverside(HN) cung cấp dịch vụ xe cao cấp “Premium Butler Transport” dành cho cư dân á. Trong 2 tháng đầu ra mắt dịch vụ, Vinhomes sẽ áp dụng chính sách ưu đãi giảm 30% phí cho cư dân Vinhomes Riverside. Em mong là Villas ở VCP cũng có tương tự. :))

Status
Không mở trả lời sau này.