Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Gớm, cái Morning chút éc mua làm gì, có tiền đổ xăng cứ mua xe to chạy cho nó sướng cái thân, Morning có option tới răng mà ngồi chật ních cũng bỏ nhá. Accent lên xe rộng thênh thang nằm phè phỡn ko khỏe hơn sao.

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Cụ đưa ra thông tin thiếu quá
Accent là Mt cụ so morning AT
E là e chọn morning full. Vài năm có điều kiện đổi lên C D, ko thì cứ để đó vẫn đc
Còn MT thì e kiên quyết loại dù là C hay D

Em thông tin chính xác model từng dòng xe chứ còn thiếu gì nữa anh, chỉ lăn tăn thêm 30tr được lên 1 hạng nhưng xuống từ bản full qua bản base chứ đâu phải chỉ khác nhau giữa AT với MT.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Em thông tin chính xác model từng dòng xe chứ còn thiếu gì nữa anh, chỉ lăn tăn thêm 30tr được lên 1 hạng nhưng xuống từ bản full qua bản base chứ đâu phải chỉ khác nhau giữa AT với MT.
Hơn 1 hạng nhưng At và Mt nó khác hoàn toàn nhau cụ ạ
Vd hơn hạng nhưng cùng AT lại khác

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Hơn 1 hạng nhưng At và Mt nó khác hoàn toàn nhau cụ ạ
Vd hơn hạng nhưng cùng AT lại khác

Vâng, em biết chắc chắn nó sẽ khác, nhưng em không biết sự khác nhau đó có đáng với 30tr phải trả thêm không nên em mới hỏi.

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Vâng, em biết chắc chắn nó sẽ khác, nhưng em không biết sự khác nhau đó có đáng với 30tr phải trả thêm không nên em mới hỏi.
Khác rất nhiều
Quan trọng cụ có chấp nhận đc MT ko thôi
Còn m thì giờ m quên cách chạy mt r @@

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Ông cha ta xưa nay vẫn hay nói, Việt Nam ham to, cứ con nào to mà quất :)
full option làm gì mà lên cao tốc hay chạy kế các anh xe tải, xe ben hay xe cont mất hẵn cmn tự tin :)
Chưa hẳn là 100% nên mua accent đâu. To hơn thì cũng chỉ hơn chút xíu. Chạy kế bên xe ben, xe cont, thì morning hay accent cũng đều mất tự tin như nhau, đều là quả trứng cạnh bên tảng đá.
Cân nhắc thì vẫn phải là cân nhắc, vì con full nó có nhiều tiện nghi, con base to hơn xíu nhưng trụi lũi.
Chứ mà to hẳn như Everest MT so găng morning full full full thì em lên con to ngay chả cân nhắc gì. Con Accent to hơn xíu xiu.

Hạng D
30/11/10
3.968
56.320
113
theo mình, mua xe sử dụng thì chú ý quan trọng nhất vẫn là các tính năng an toàn, trong 2 xe trên thì accent vượt trội về mọi mặt, giờ quan trọng bác có khả năng chạy MT hay không và các tính năng an toàn giữa 2 xe như thế nào?

Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Chưa hẳn là 100% nên mua accent đâu. To hơn thì cũng chỉ hơn chút xíu. Chạy kế bên xe ben, xe cont, thì morning hay accent cũng đều mất tự tin như nhau, đều là quả trứng cạnh bên tảng đá.
Cân nhắc thì vẫn phải là cân nhắc, vì con full nó có nhiều tiện nghi, con base to hơn xíu nhưng trụi lũi.
Chứ mà to hẳn như Everest MT so găng morning full full full thì em lên con to ngay chả cân nhắc gì. Con Accent to hơn xíu xiu.

Chính vì Accent giá bản này nó trụi lũi nên em mới cân nhắc và đem lên cho mọi người mổ xẻ, nhưng được cái nó to con hơn Morning.