Hạng B2
16/6/14
127
35
28
36
Ngày mai e có việc đi ba tri- bến tre, nhờ các bác chỉ giúp e với, e khởi hành từ gò vấp, đường phạm ngũ lão ,cám ơn các bác trước ạ

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
dễ nhất
PNL - Quang Trung - (rẽ trái)QL1 - đường dẫn cao tốc (qua cầu vượt HL2 là rẽ phải liền) - CT - ra khỏi CT gặp vòng xoay đi thẳng - Ngã 4 đèn xanh (Lương Phú) rẽ phải, vô TP Mỹ Tho - đèn xanh rẽ phải - đi thẳng hoài qua cầu Rạch Miễu luôn - tơi đây hỏi tiếp vì em chỉ biết tới đây :D

Hạng B2
16/6/14
127
35
28
36
Cám ơn bác, e cũng như bác chỉ biết tới cầu rạch miễu thôi, hóng tiếp zậy

Hạng C
11/3/11
769
647
93
Qua cầu rạch miễu chạy thẳng hoài tới bồn binh theo hướng đường đồng văn cống chạy thẳng hoài qua cầu bến tre 2 tới bùng binh theo hướng phạm ngọc thảo là tơi batri bến te

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Ba tri em đi rồi nhưng nói chỉ đường thì khó chỉ quá.
Bác qua cầu rạch miễu hỏi người ta hướng đi Ba Tri. Có 1 đường sẽ đi qua trung tâm Tp, 1 đường đi ngoài tỉnh lộ , bác hỏi người ta chỉ đi đường tỉnh lộ cho khoẻ (tỉnh lộ 886 rồi qua 885)
Đi tới Giồng Trôm thì có một đường rất lớn bên tay trái (bác hỏi đường mới đi Ba Tri người ta sẽ chỉ) bác quẹo vào đó đi cuối đường quẹo trái là tới Ba Tri

Hạng B2
31/3/15
225
166
43
61
Ba tri em đi rồi nhưng nói chỉ đường thì khó chỉ quá.
Bác qua cầu rạch miễu hỏi người ta hướng đi Ba Tri. Có 1 đường sẽ đi qua trung tâm Tp, 1 đường đi ngoài tỉnh lộ , bác hỏi người ta chỉ đi đường tỉnh lộ cho khoẻ (tỉnh lộ 886 rồi qua 885)
Đi tới Giồng Trôm thì có một đường rất lớn bên tay trái (bác hỏi đường mới đi Ba Tri người ta sẽ chỉ) bác quẹo vào đó đi cuối đường quẹo trái là tới Ba Tri
Nếu về Ba tri, xã Thanh xuân thì nên đi đường cũ, qua cầu rạch miễu đến bùng binh rẽ trái, đến bùng binh nữa rẽ trái nữa(đường Ng thị Định), hết NTĐ lại rẽ trái. Chạy khoảng 10km có 1 đường lớn, mới, rẽ trái, khoảng 5km có ngã 3, có bảng hdẩn, rẽ trái về Thanh xuân, muốn về huyện từ Thanh xuân cũng được, 12km. Xuống đến Btre khi chạy cần lưu ý xe 2 bánh từ trong nhà phang ra bất ngờ đoá nhe

• Like
Reactions: bt_mis
Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Bác chủ nếu hay đi xa thì kiếm con Vietmap dẫn đường cho khoẻ. Vì hỏi đường vào trung tâm chính thì anh em chỉ mình còn nhớ được, chứ về mấy nơi ngõ nghách ae nào biết có chỉ thì mình cũng không cách gì nhớ nổi. Em làm con Papago Z gì đó có hơn 3 triệu mà đi đâu cũng tự tin lên hẳn ( dĩ nhiên là kết hợp thêm với bảng báo trên đường và có sự chuẩn bị sẳn ở nhà trước lúc đi như lên googlemap tham khảo trước địa điểm sắp tới chẳng hạn).