Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
61
TP. HCM
Đọc xong bài của mấy bác em buồn quá vì vợ 2 em Santa Fe đời 08 ko có smartkey.

Hạng B1
7/9/07
54
1
8
Hôm nọ đọc đâu đó có bác nói có thể lock cửa khi xe đang nổ máy nhưng bác ấy không chỉ cách làm. Em cũng mò các kiểu mà chưa được.

Có bác nào biết thì hướng dẫn giúp vì cái này mình nghĩ nhiều người cần biết.

Hạng B2
30/3/11
364
24
18
Hi các Bác ! remost này xài được getz 1.1 mt không bác ???????:cool::cool::cool:

Hạng B2
26/8/11
197
18
18
Hi, Sao bac không test thử luôn nhỉ, nếu có phát hiện gì mới bác nhớ cho anh em khám phá với nha
DUC SGCF nói:
Hi các Bác ! remost này xài được getz 1.1 mt không bác ???????:cool::cool::cool:

Hạng B2
26/7/10
373
132
43
51
TPHCM
quyiphone nói:
cám ơn thông tin rất hữu ích của bác , tiện cho em hỏi , sonata đang nổ máy , bác bấm lock cửa đc k ? nhiều khi xuống mua đồ hay mở cửa hàng , muốn lock cửa phải tắt máy thì bất tiện thật
Đối với Santa Fe 2011, khi xe đang nổ máy và các cửa đã khóa, nếu bác muốn ra ngoài mà không muốn tắt máy thì bác có thể mở cửa tài (không nhấn nút unlock trên tay nắm) và dùng chìa khóa cơ để khóa cửa lại. Em thường làm nóng máy xe vào buổi sáng trước khi chạy và dùng cách này để chống trộm. Bác thử cách này trên Sonata nhé.

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên
huynie nói:
quyiphone nói:
cám ơn thông tin rất hữu ích của bác , tiện cho em hỏi , sonata đang nổ máy , bác bấm lock cửa đc k ? nhiều khi xuống mua đồ hay mở cửa hàng , muốn lock cửa phải tắt máy thì bất tiện thật
Đối với Santa Fe 2011, khi xe đang nổ máy và các cửa đã khóa, nếu bác muốn ra ngoài mà không muốn tắt máy thì bác có thể mở cửa tài (không nhấn nút unlock trên tay nắm) và dùng chìa khóa cơ để khóa cửa lại. Em thường làm nóng máy xe vào buổi sáng trước khi chạy và dùng cách này để chống trộm. Bác thử cách này trên Sonata nhé.
Chắc chắn là sẽ được, có thế mà không nghĩ ra?? Cám ơn bác! :)

VIP CARD MEMBER
13/10/09
1.329
51
48
Gò vấp, HCMC
đang đi trên đường ven biển phước tân- Bãi ngà song song đèo cả, đến Vũng rô xe vẫn nổ máy, bác tài xuống chụp hình ( mang luôn chìa khóa) vì mãi me quay phim nên em để quên máy ảnh tại bãi tiên cánh gầm 10km, lật đật quay đầu lại lấy máy ảnh, lỡ xe đang xuống dốc mà chết máy phải xử làm sao?

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM
thì alo bác tài mang chìa tới chứ seo nữa bác tư râu:D. Em sợ rằng lúc đó có smart key cũng kg nổ máy lại được vì hết xăng rùi.

Tập Lái
4/5/11
45
0
0
khoản này thì vô tư bác ơi không có remote xe vẫn nổ máy, chỉ báo đèn không có khóa mà thôi vẫn chạy được nha các bác chú ý nha