Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương

Nó không sợ mà mình sợ mới đau chứ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Nếu lỡ...mình có phải bỏ tiền làm đám và sửa xe cho mình không ta? hay bắt người nhà nó thường?

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Các Bác xem cái này giùm em ( Xe máy đối diện sáng đèn, bật xi nhan). Ngay khi em xe máy qua sát bên phải em. Em không nghĩ là xe máy sẽ quẹo ngay, vì khi thấy xi nhan em đã chủ động đá đèn và chuyển sang chân thắng. Tý nữa là va quyệt, em không phản xạ kịp, sau một chút mới thắng lại.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Các Bác xem cái này giùm em ( Xe máy đối diện sáng đèn, bật xi nhan). Ngay khi em xe máy qua sát bên phải em. Em không nghĩ là xe máy sẽ quẹo ngay, vì khi thấy xi nhan em đã chủ động đá đèn và chuyển sang chân thắng. Tý nữa là va quyệt, em không phản xạ kịp, sau một chút mới thắng lại.
Lỗi bác chủ quan. Việc đá đèn xin đường không phải ai cũng biết. Cũng may chưa hốt bác kia.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Lỗi bác chủ quan. Việc đá đèn xin đường không phải ai cũng biết. Cũng may chưa hốt bác kia.

Việc chủ quan thì em chịu. Nhưng quan điểm của em, thì xe máy không được phép rẽ trong trường hợp như vậy. Tuy nhiên em chỉ đưa ra tình huống để cùng nhau suy ngẫm thôi.
Và theo em đó cũng là lý do tại sao hay có chuyện oánh nhau chỉ vì lỗi giao thông trên đường... Và em có lẽ cũng vậy. hehhee