Hạng B2
18/6/14
305
302
63
28
bình phước

Attachments

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Bánh Crepe sầu riêng, kem sầu riêng, sữa sầu riêng. Nước mía sầu riêng, sầu riêng trái. Hihi...
cho giá tham khảo luôn đi bác. Vợ mình thích ăn sầu riêng lắm. Nếu ok, đợt sau lên Đà Lạt ghé ủng hộ bác.

Tập Lái
7/1/15
49
57
28
Hà Nội
Thời tiết lúc này ở ĐL đang lạnh, lên lúc này hộp số ko bị quá nhiệt, tuyệt
Úi, SG đi ĐL ăn thua gì mà bác cẩn thận thế. E vừa làm chuyến từ HN vào ĐL nghỉ mỗi Đà Nẵng rồi đi đường Trường Sơn Đông lên ĐL còn chẳng ngại đây . E đi xe hạng A nhé

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Hắn có thù với xe Hàn, kiểu như nick tan.hd vậy đó. Tôi chạy 2 vạn rồi, mấy lần đi SG kẹt xe suốt có thấy bị gì đâu. Lâu rồi trong hội Seltos không ai nói lỗi gì, chứ hiện tại bên Cross đầy người lỗi gỉ và thủng bô kìa bác.
2 vạn hỏng xe thì xe Tàu còn ko hỏng dc
cứ ra ngoài 5 năm sẽ thấy cảnh. ko nói xe trùm mền nhá. mà hỏng thì đa số hỏng vặt, lọc xọc, chứ ko nằm đường đâu.

• Haha
Reactions: Hieu_LA
Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Úi, SG đi ĐL ăn thua gì mà bác cẩn thận thế. E vừa làm chuyến từ HN vào ĐL nghỉ mỗi Đà Nẵng rồi đi đường Trường Sơn Đông lên ĐL còn chẳng ngại đây . E đi xe hạng A nhé
Kệ đi bác ơi, trên đây nhiều anti xe Hàn lắm, thấy xe Hàn là nhảy vào auto khịa thôi.

Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Thời gian gần đây khi độ phủ vacxin đã rộng, được nới lỏng hơn, thì mới có cơ hội đi ngoại tỉnh nhiều hơn. Không kể các chuyến đi miền Tây cũng như về Bến Tre có việc gia đình, hay qua Bình Dương chơi trong ngày thì đây là chuyến đi lớn nhất của gia đình sau mùa dịch.
Chắc anh đi cũng lâu rồi, từ lúc mở cửa lại, nay mới up hình.. Chứ lúc mình lên lễ rồi thì ĐL mở cửa như thường rồi. Căn nhà hoa ở Di Linh, đúng là đẹp thiệt, đi ngang nó hút mắt mình..
Bữa mình lên, có ghé Dalat Fairytale Land.. Anh tham khảo thử, lần sau ghé.. Còn 1 điểm nữa là Viện nghiên cứu khoa học tây nguyên, cũng là bảo tàng sinh học tây nguyên, đáng để ghé.
Nói chung, mấy điểm check-in cho giới trẻ trên ĐL, thì cỡ mình là mình không ghé vô được rồi.. chủ yếu lên lấy không khí, và cho mấy đứa nhỏ chơi..

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Chắc anh đi cũng lâu rồi, từ lúc mở cửa lại, nay mới up hình.. Chứ lúc mình lên lễ rồi thì ĐL mở cửa như thường rồi. Căn nhà hoa ở Di Linh, đúng là đẹp thiệt, đi ngang nó hút mắt mình..
Bữa mình lên, có ghé Dalat Fairytale Land.. Anh tham khảo thử, lần sau ghé.. Còn 1 điểm nữa là Viện nghiên cứu khoa học tây nguyên, cũng là bảo tàng sinh học tây nguyên, đáng để ghé.
Nói chung, mấy điểm check-in cho giới trẻ trên ĐL, thì cỡ mình là mình không ghé vô được rồi.. chủ yếu lên lấy không khí, và cho mấy đứa nhỏ chơi..
E mới đi 15-18/1 vừa rồi đó bác, mới về có 3 bữa thôi. Dalat Fairytale Land e có đi ngang qua, lúc vào khu làng hoa Vạn Thành, nhưng thấy nhân tạo quá, kiểu giống như bên đường hầm đất sét nên không vào. Chắc bác lớn tuổi hơn em rồi,kk, em vẫn thích vào mấy điểm check-in của giới trẻ :D

• Like
Reactions: lazzy_vn