Tập Lái
26/3/18
21
10
3
40
Cái này chi phí hết nhiêu bác ? Bác chọn của nhà cung cấp nào ? Rất cân xứng so với xe.
Em làm hết hơn 1tr thôi bác ạ, cái này là líp dùng chung, phải cắt gọt cho vừa với city. Phần hoàn thiên vẫn hơi thô em chưa ưng lắm, sẽ update khi làm long lanh hơn ạ

• Like
Reactions: TamQuy
Tập Lái
4/4/18
3
1
3
42
Đã gọi và nhắn tin cho bác, chào mừng bác đến với thành phố biển nỗi tiếng là "chặt chém" nhưng được cái "ít ô nhiễm" hơn cách đây vài năm ^_^
Cho em inbox cho dán 3m ở vũng tàu với bác. em cám ơn. Có giá luôn càng tốt ah.

Tập Lái
15/6/17
26
8
3
37
Bài review bác Tam Quy rất chân thực, bác viết rất có tâm, nghe bác đợi tới quý 3, hay đầu quý 4 xem giá city có giảm 10 %là mua, chắc lấy bản thường về thích gì thì mình độ thêm đấy. Thank bác Tam Quy nhiều. Chúc bác mạnh khỏe và an nhiên trong cuộc sống. @ P/s: bác đầu tư online tiền số đúng dịp quá. Có bí quyết đầu tư online hiệu quả chỉ em với ạ. Hjj e thiếu xièn chưa lấy city ngay dc. :::)))

Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Mình thì thích gầm cao nhưng đọc bài bác chủ viết về em gầm thấp này thấy có tâm quá. TFS!

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Cho em inbox cho dán 3m ở vũng tàu với bác. em cám ơn. Có giá luôn càng tốt ah.
Đã inbox bác nha.

Bài review bác Tam Quy rất chân thực, bác viết rất có tâm, nghe bác đợi tới quý 3, hay đầu quý 4 xem giá city có giảm 10 %là mua, chắc lấy bản thường về thích gì thì mình độ thêm đấy. Thank bác Tam Quy nhiều. Chúc bác mạnh khỏe và an nhiên trong cuộc sống. @ P/s: bác đầu tư online tiền số đúng dịp quá. Có bí quyết đầu tư online hiệu quả chỉ em với ạ. Hjj e thiếu xièn chưa lấy city ngay dc. ::[BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:)[/BCOLOR]))
Cảm ơn bác nhiều, em biết gì viết nấy thôi, kiến thức cũng chưa ổn lắm đâu bác. Em không có duyên lắm với ô tô chứ nghành em học ra là hợp với đi thiết kế sản xuất ô tô. Bác nào làm cho hãng tham gia quá trình thiết kế sản xuất sẽ có thông tin rất chuẩn, mà thế thì lại không dám nói sợ lộ bí mật bị mất việc.
Còn việc tiền bạc thì em có nói rồi, cứ làm 10 điều thiện, trong đó báo hiếu cha mẹ và từ thiện cúng dường giúp cho bác có nhiều phước báo nhất, rồi làm đâu cũng thuận lợi. Chứ đã xui xẻo thì đụng đâu cũng tèo.

Mình thì thích gầm cao nhưng đọc bài bác chủ viết về em gầm thấp này thấy có tâm quá. TFS!
Lên gầm cao cũng là hợp lý đó bác. Sau khi chạy một thời gian thì em thấy một gia đình chuẩn cần 1 xe bé hạng A dễ luồn lách và 1 con SUV hoặc Pickup. City chạy đi chợ và luồn lách là không phù hợp, có vẻ nó hợp với "City" của những đất nước dẫy chết, đường rộng rãi, chứ ở Việt Nam nhất là thành phố lớn xe đông nhiều ngõ ngách thì xe bé hạng A vẫn phù hợp hơn. Em tính là thuận lợi sẽ mua em xe nhỏ trước rồi sẽ thay thế City bằng SUV hoặc Pickup là chuẩn.

Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Đã inbox bác nha.

Cảm ơn bác nhiều, em biết gì viết nấy thôi, kiến thức cũng chưa ổn lắm đâu bác. Em không có duyên lắm với ô tô chứ nghành em học ra là hợp với đi thiết kế sản xuất ô tô. Bác nào làm cho hãng tham gia quá trình thiết kế sản xuất sẽ có thông tin rất chuẩn, mà thế thì lại không dám nói sợ lộ bí mật bị mất việc.
Còn việc tiền bạc thì em có nói rồi, cứ làm 10 điều thiện, trong đó báo hiếu cha mẹ và từ thiện cúng dường giúp cho bác có nhiều phước báo nhất, rồi làm đâu cũng thuận lợi. Chứ đã xui xẻo thì đụng đâu cũng tèo.

Lên gầm cao cũng là hợp lý đó bác. Sau khi chạy một thời gian thì em thấy một gia đình chuẩn cần 1 xe bé hạng A dễ luồn lách và 1 con SUV hoặc Pickup. City chạy đi chợ và luồn lách là không phù hợp, có vẻ nó hợp với "City" của những đất nước dẫy chết, đường rộng rãi, chứ ở Việt Nam nhất là thành phố lớn xe đông nhiều ngõ ngách thì xe bé hạng A vẫn phù hợp hơn. Em tính là thuận lợi sẽ mua em xe nhỏ trước rồi sẽ thay thế City bằng SUV hoặc Pickup là chuẩn.
Có dịp ra VT hóng caphe với anh chủ thớt ít phút hen. Kết cái vụ ăn chay với nói chuyện nhân quả của ảnh rồi. Trẻ mà có tâm như vậy thiệt là hiếm

• Like
Reactions: TamQuy
Tập Lái
12/3/18
7
1
3
37
các bác cho hỏi em City thường bây giờ giá bao nhiêu vậy ạ ?