Tập Lái
17/3/15
44
76
18
43
Bạc Liêu, Việt Nam
Giao lưu bộ 4 chú Iridium của SWG đến 1 bác ở Bạc Liêu, cùng tuýp mở Bougie cực đẹp
View attachment 366912
Xin đừng so sánh với con NGK này
View attachment 366913
NGK này em mua 35K/ con. Bác nào cần thì em chỉ chỗ cho, còn 4 con Iridium này là hàng độc quyền của CXX mới có được
View attachment 366914 View attachment 366915
Bộ này mới lắp vào mấy ngày em tháo ra để đó, nay mất đi 1 con nên chẳng dám gửi cho ai được. :)
Đã nhận hàng của Bác rồi. Công nhận cái cây gậy mở bugi của Bác hiệu quả thiệt, lúc trước thay bugi thấy thợ lui cui đến vã mồ hôi mới thay được. Hôm qua đi làm về trời tối nhưng vẫn máu quá lôi ra thay 4 cái bugi xịn của bác thật đơn giản. Kết quả máy bốc hơn, 35-40km/h vẫn chơi luôn số 5 chạy phà phà ...
Thanh Bác Xù

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Đã nhận hàng của Bác rồi. Công nhận cái cây gậy mở bugi của Bác hiệu quả thiệt, lúc trước thay bugi thấy thợ lui cui đến vã mồ hôi mới thay được. Hôm qua đi làm về trời tối nhưng vẫn máu quá lôi ra thay 4 cái bugi xịn của bác thật đơn giản. Kết quả máy bốc hơn, 35-40km/h vẫn chơi luôn số 5 chạy phà phà ...
Thanh Bác Xù
Đó là cái giá trị của bộ bougie này. Bác có tin là 30 km/ h vẫn để số 5 chơi phà phà. Có xe nào được như thế. Bougie này theo thông số là 200.000 km mới là tuổi thọ của nó, hết đời xe đấy bác. Trong khi bougie kia là 20.000km là phải thay. Nó có giá của nó là thế
Tool mở bougie rất cần cho xe đấy bác. Cực khó tìm ra cái đẹp như thế, đừng làm mất uổng lắm nha bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
10/6/15
85
117
33
Bác xem bài này mô tả cụ thể cách lắp hộp tỳ tay, nó có cái chân để lắp vào ốp thắng tay
https://www.otosaigon.com/threads/c...muc-luc-trang-1.8616854/page-67#post-10351861
Tuy nhiên, để tìm loại khác cho bác, gì chứ xe xịn thì tìm loại cho đẹp một chút
Ok anh, kiếm màu cho hợp nội thất xe em lun nha, ton sur ton cho đẹp, có gì inbox em, còn đèn tăng sáng chắc sắp có rồi anh, có em báo.

Hạng B2
24/7/15
276
362
63
Một buổi tối thật là vui. Cảm nhận được được nhiều điều: SG ngập nước sau mưa to, cùng làm xe với anh em...
@culo_2008 nhớ show hình xe lên nhá, sau khi thay một số món từ từ chiếc xe như zin không thiếu thứ gì và còn lung linh hơn nữa chứ. :3dcuoi:
Wa nay e dang di cong tac.Khi nao ve se show hinh cho may bac xem nha .