Hạng B2
10/4/15
120
7.045
103
em muốn đi gắn thêm vào cột D 2 cái Loa và cái loa trung tâm, mà hệ thống điện trên xe giờ báo hơn 10 cái lỗi, ko dám đụng chạm gì luôn, nghỉ nản
Anh có chế cháo gì ko mà lỗi nhiều vậy?

Hạng B1
17/6/11
78
68
18
Anh có chế cháo gì ko mà lỗi nhiều vậy?
ko anh ơi, lắp bộ bodykit thôi, cũng ko phải đụng gì. Mà buồn cười nhất là đại lý hay vịn vào bộ body kit để đổ thừa. Lần gần nhất mình bị mất adaptive cruise control khi đang chạy trên cao tốc. Vào đại lý kiểm tra thì Cố vấn dịch vụ ban đầu nói do thay cái lốp xe nên bị, cái mình nói xe vẫn còn lốp, lazang nguyên bản. Ra ngó ngó 1 lúc nữa thì nói do mình tăng spacer nên bị lỗi, trong khi xe mình không hề làm mấy cái đó. Thấy tức cười ghê

Hạng B2
10/4/15
120
7.045
103
ko anh ơi, lắp bộ bodykit thôi, cũng ko phải đụng gì. Mà buồn cười nhất là đại lý hay vịn vào bộ body kit để đổ thừa. Lần gần nhất mình bị mất adaptive cruise control khi đang chạy trên cao tốc. Vào đại lý kiểm tra thì Cố vấn dịch vụ ban đầu nói do thay cái lốp xe nên bị, cái mình nói xe vẫn còn lốp, lazang nguyên bản. Ra ngó ngó 1 lúc nữa thì nói do mình tăng spacer nên bị lỗi, trong khi xe mình không hề làm mấy cái đó. Thấy tức cười ghê
Bodykit raptor? cái này lắp xong thấy nó còn đấu điện phía trước gì nữa nên hãng nó bắt bẻ thì chịu thôi. Lắp xong bị anh bắt đền thằng lắp xem chưa?
2 cái sau nếu đúng như anh nói thì anh gọi quản lý chỗ hãng ra chửi 1 tăng đi.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Đến giờ đã hết ù, hết say vợ mới chưa cụ. Em cũng đang định chốt Titan 1 cầu đây
Lạ nhở, em cũng titan 1 cầu nhưng đi đường trường êm ru, cách âm tốt, lên xe người đi cùng ngủ suốt chuyến dù em chuyển làn và chạy tốc độ cao liên tục.

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
em muốn đi gắn thêm vào cột D 2 cái Loa và cái loa trung tâm, mà hệ thống điện trên xe giờ báo hơn 10 cái lỗi, ko dám đụng chạm gì luôn, nghỉ nản
Xe bác bị gì mà báo lỗi ác thế. Em cũng đang tính gắn thêm loa trung tâm và 2 loa cột nhưng thấy tai trâu nghe loa thường cũng ok lắm rồi nên còn đang phân vân.

Hạng C
11/10/16
620
764
93
37
Lạ nhở, em cũng titan 1 cầu nhưng đi đường trường êm ru, cách âm tốt, lên xe người đi cùng ngủ suốt chuyến dù em chuyển làn và chạy tốc độ cao liên tục.
Lúc đi chậm dưới 40 cụ ạ.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Lúc đi chậm dưới 40 cụ ạ.
Đi dưới 40 thì turbo chưa mở, xe ì nghe tiếng động cơ thiệt nhưng lạ cái đi tốc từ 60 trở đi, mở turbo rồi thì lại thì êm ru. Em hay đi cao tốc, đường trường là chính nên ít thấy.

Hạng C
11/10/16
620
764
93
37
Đi dưới 40 thì turbo chưa mở, xe ì nghe tiếng động cơ thiệt nhưng lạ cái đi tốc từ 60 trở đi, mở turbo rồi thì lại thì êm ru. Em hay đi cao tốc, đường trường là chính nên ít thấy.
Chắc cụ ở tỉnh hoặc ngoại thành đường vắng, chứ đi phố, nội thành thường xuyên sẽ thấy rõ hơn

Hạng D
16/11/20
2.647
7.901
113
37
Chắc cụ ở tỉnh hoặc ngoại thành đường vắng, chứ đi phố, nội thành thường xuyên sẽ thấy rõ hơn
Em ở SG nhưng trong đi làm toàn đi bằng xe máy. Chỉ có đi xa mới lấy oto đi nên chắc do vậy mà không thấy rõ lắm vụ ù này.