Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
đang chờ a Dương cho ra mắt X3 nội địa cũng ráng đú cho biết xe Đức, mà chờ quài không thấy đâu :(
Tình hình nghe đồn là năm sau..tất cả dòng X đều lắp vn...
Hiện nay ko nhập dòng x và 1 số khác về nữa....
Bây h chỉ bán hàng tồn ...

• Like
Reactions: Porsche711
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Bác
Sao xe e X6 2022 mà không có tính năng thò thụt này bác nhỉ?
tets như em nói chưa?
Vào Profiles chọn new user rồi điền name vào....sau đó để nguyên user này và set A-Z...( chọn nhớ ghế ,...ab c.....)
Tắt máy xuống xe --> lock xe -----> unlock ......mở lcửa bác sẽ thấy ghế lùi về sau ...

Hạng B2
14/7/22
269
240
43
79
Bác

tets như em nói chưa?
Vào Profiles chọn new user rồi điền name vào....sau đó để nguyên user này và set A-Z...( chọn nhớ ghế ,...ab c.....)
Tắt máy xuống xe --> lock xe -----> unlock ......mở lcửa bác sẽ thấy ghế lùi về sau ...
E có cài profile như bác nói rồi. Mà vào nó vẫn y nguyên bác ơi

Hạng B2
14/7/22
269
240
43
79
Có chứ b. Xe mình tắt máy tự thụt vô lăng khi tắt máy và tự set lại vị trí khi đề máy lên
Của e nó vào nó cứ set tự động theo profile của mình. Nên vào xe khá chật

Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
B thử vào hãng hỏi thử xem. Nếu ở hcm thì đem qua phiphi performance họ làm cho. Xe mình ko nhớ lúc trc có ko nhưng giờ để ý thì tự thò ra thụt vào

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Bác alo cho tụi Dealer nó chỉ cách làm ....còn ko đem xe ra cho nó làm luôn
Viet Nam còn làm đc mà

Hạng B2
14/7/22
269
240
43
79
B thử vào hãng hỏi thử xem. Nếu ở hcm thì đem qua phiphi performance họ làm cho. Xe mình ko nhớ lúc trc có ko nhưng giờ để ý thì tự thò ra thụt vào
để bữa nào rảnh e đi coi sao. Chứ thử cài đặt hết kiểu mà ko được. E đi mấy xe khác, đặc biệt là lexus thì nó đều tự động đẩy ghế ra vs vô lăng thụt lại mỗi khi ra hoặc vào xe.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
E có cài profile như bác nói rồi. Mà vào nó vẫn y nguyên bác ơi
Khi cài profile này xong ...( lưu ý là phần tay lái này phải còn thụt vào đc trước khi bác set vị trí tay lái)---> tắt máy xe ---> bác mở cửa thì tay lái nó thụt vào và nhấc lên
khi bác lên xe , start máy xong bác phải vào phần profile này chọn đúng tên bác set 9( ngay góc trên bên phải màn hình bác chọn hình đầu người là nó ra menu --> chọn đúng tên bác đặt --> ok thì tay lái nó mới thò ra và hạ xuống...
Nếu bác quên mà vào số chạy thì nó quên luôn cái chế độ này...và bác phải chọn số 1 or 2 bên chỗ set vị trí thì nó về chuẩn
Nói chung là hơi lằng nhằn....
X5 em đang sử dụng quen rồi nên rất happy cái vụ thụt thò này...thoải mái vì mình cao 1.75.....
Lexus thì rất đơn giản : dừng xe vào P + tháo belt là nó tự xử Ghế và Tay lái luôn 1 lần. Lên xe thì cũng vậy ( mặc định 100%)