Hạng B1
9/11/15
76
30
18
2h 4-5 vòng là bác chạy chậm rồi minh chạy 1 vong tb khoản 12-15p thôi :((, thì thế mới bảo mắc :((
em thi sát hạch mất cũng có 15 phút thôi,nhưng khi tập xe đông phải đợi nên không thể nào nhanh được

Hạng B1
12/10/16
83
70
18
33
em thấy chủ yếu chậm thôi, chứ sao nó ko cho thi dc bá
ng nhà em khuyên em học hoàng gia mà em thấy đi thi xa nên lười
chui qua bên thành công em bảo thi ở dưới nhà bè cho gần nhà, thế méo nào lúc thi bắt em lên củ chi :)))))
sao kì vậy ta, thành công là sân nhà, k cho gà nhà thi, mà lại cho gà nhà đi đá sân khách là sao ta, rồi lại đưa gà khách về đá sân nhà

Tập Lái
1/8/16
42
11
8
40
sao kì vậy ta, thành công là sân nhà, k cho gà nhà thi, mà lại cho gà nhà đi đá sân khách là sao ta, rồi lại đưa gà khách về đá sân nhà
kiểu là đợt đó nó ko đăng cai nên qua khách đá
còn đợt khác nó dăng cai thì lại ôm về nha =]]

Hạng B1
12/10/16
83
70
18
33
kiểu là đợt đó nó ko đăng cai nên qua khách đá
còn đợt khác nó dăng cai thì lại ôm về nha =]]
cũng khá là tào lao bí đao bác nhỉ, nóng ruột nhất là vẫn trong thời gian chờ bằng lái...

• Like
Reactions: gold68
Tập Lái
1/8/16
42
11
8
40
cũng khá là tào lao bí đao bác nhỉ, nóng ruột nhất là vẫn trong thời gian chờ bằng lái...
tuần sau em sẽ gọi coi có chưa :(
sốt cả ruột,
em định tết này thuê xe chạy 1 vài ngày cho quen tay
chạy ngon lành mới tính đến chuyện mua xe

Hạng B1
12/10/16
83
70
18
33
tuần sau em sẽ gọi coi có chưa :(
sốt cả ruột,
em định tết này thuê xe chạy 1 vài ngày cho quen tay
chạy ngon lành mới tính đến chuyện mua xe
Nó cũng làm em lỡ hết cả việc. Khuya nay nhà e chạy về nghệ an, lấy bằng trễ giờ e cũng k có t.g dợt xe nữa. Thôi để ông già cầm lái vậy

Tập Lái
1/8/16
42
11
8
40
Nó cũng làm em lỡ hết cả việc. Khuya nay nhà e chạy về nghệ an, lấy bằng trễ giờ e cũng k có t.g dợt xe nữa. Thôi để ông già cầm lái vậy
em cũng đang chờ bằng :D
đang định tết này thue xe nhỏ nhỏ chạy lòng vòng cho quen xe. mà ko bik kịp trước tết ko nữa

Hạng B1
3/6/14
50
46
18
www.noithatbaokhoi.com
Mình cũng đang học ở Thành Công 248 Khánh Hội. Đăng ký học từ cuối tháng 9, tới giờ cuối tháng 2 mới báo đi thi tại 705 Nguyễn Văn Tạo, nhà bè.

Lý do mình chọn trung tâm này vì gần nhà, học phí chia làm 2 đợt nên cũng dễ thở. Mình học 1 mình 1 xe, xe vios chất lượng khá tốt

Học phí: chọn gói thực hành 12 tiếng hết 6tr3. Lệ phí thi 600k. Tổng là 6tr9. Tính ra học có 3 buổi, mỗi buổi 4 tiếng là xong.

Trong quá trình học thì lý thuyết thầy dạy rất okie, bao gồm 4 buổi, học tại chỗ đăng ký học luôn. Thực hành thầy dạy cũng được, nhưng kinh nghiệm lái ngoài đường trường thực tế của mình chỉ khoảng 15 phút từ ngã 4 nguyễn văn linh, nguyễn hữu thọ tới bãi tập sa hình thô bên nhà bè là hết. Vô sa hình thì thầy dợt 1 vòng cho biết rồi ra võng ngồi cho mình tự dợt, dính chỗ làm sai thì ổng ra la 1 xíu :))

Khi đi tập ở bãi sa hình thô thì phải đóng tiền tập 30k/ tiếng. Mình thắc mắc thì ông thầy nói là sau khi lấy bằng trung tâm sẽ trả lại. Lên trung tâm hỏi thì mấy em ở đó cũng nói thế.

Vì gần thi rồi nên mình có lên hỏi chi phí để tập dượt thêm cho vững thì được báo là: 100k/ 1 tiếng, nộp thêm ở trung tâm. Trước ngày thi 1-2 ngày thì đi tập xe ở bãi tập thực tế là 500k/ 1 tiếng, đóng tiền cho thầy tại chỗ trường thi luôn.

Thêm cái nữa là khi mình hỏi các giấy tờ hay thủ tục cần thiết khi đi thi thì 1 em nói là chỉ cần mang CMND gốc khi tới thi là được, mình hỏi thế còn giấy khám sức khỏe thì sao, sao không thấy ai nói gì hết. Lúc đấy em ấy mới nói là khi tới thi anh đóng 200k là được, còn không thì anh tự đi khám rồi nộp về cho trung tâm.
Tới hiện tại thì mình mới đóng 6tr9 tiền học + lệ phí thi. Rồi chưa kể giờ phải đi làm giấy khám sức khỏe + đóng tiền để tập thêm cho vững + tiền tập cảm ứng + chi phí chưa biết. Ngày 23/2/2017 là thi rồi. Có ai cũng thi hôm đấy thì vô thảo luận cho xôm

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ManhLinh90
Tập Lái
1/8/16
42
11
8
40
em vừa mới lấy bangef rồi, cũng bên thành công nhưng bên 3/2
bacs ti xong tính tổng xem thế nào, em là sam sam 10tr lun đó :))

• Like
Reactions: ManhLinh90