Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
26/12/08
216
0
0
34
ui trời thế ạ, bác petrol xác nhận em với, thế thì xót nhỉ:D, có bác nào bị như em và bác demonvn thì giơ tay với ạ. ford có "an ủi" anh em bằng cái gì ko đây ạ:D

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
bác petrol cho em hỏi nhớt của hãng hình như cấp độ là API SG thôi phải không bác . em vô hãng bão dưỡng và thay mấy thứ khác, muốn mua nhớt ngoài cấp độ API SM vào thay có được không.... hãng có chịu không bác...

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
sport3.5 nói:
bác petrol cho em hỏi nhớt của hãng hình như cấp độ là API SG thôi phải không bác . em vô hãng bão dưỡng và thay mấy thứ khác, muốn mua nhớt ngoài cấp độ API SM vào thay có được không.... hãng có chịu không bác...

Bác mang vào hãng thay, cứ nói là tôi mới được tặng bình nhớt thế là họ chỉ tính công thay mấy chục ngàn//////xong hehe

Vụ lên đời, e có hỏi qua thì xe Laser muốn xe 03 lên 05 thì bác thay nhiều thứ đấy, cản trước sau, đèn pha, Gălang, mũi viền xi nắp capô

E sẽ pót giá từng món cho bác.

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
HPGOVER nói:
ui trời thế ạ, bác petrol xác nhận em với, thế thì xót nhỉ:D, có bác nào bị như em và bác demonvn thì giơ tay với ạ. ford có "an ủi" anh em bằng cái gì ko đây ạ:D

Nếu kẹt kính thì các bác đừng nhấn công tắt lên kính ngâm em nó nhé, vì làm vậy sẽ cháy mô tơ, tuy nhiên FOcus rất thông minh các bác ạ, khi ấn kính mà kính kẹt thì mạch điện tự ngắt mô tơ luôn. Trong khỏảng -5 phút mới cấp điện trở lại.
E khuyên là lỡ bị như thế thì lúc ấn lên kính thì lấy tay đẩy phụ cho nó lên hết rồi đến hãng chỉnh lý. Cái này thường là do độ khít quá chặt do khung dẫn đường ray lên xuống kính và hai Giỏăng chữ U hai bên mép kính bó chặt nên gây kẹt. Bác đừng hoang mang mà lang thang garage là chít nhé/

Vì độ dày, cách âm của cửa Focus lớn hơn các xe cùng loại nên việc tháo bung tapi cửa cũng phức tạp đôi chút nhưng chuyện nhỏ thôi.

Bác nào bị hãy mang đi chỉnh ngay đừng xài cố nhé

Hạng B2
26/12/08
216
0
0
34
ôh vâng ạ, bác chả nói sớm:D em cảm ơn bác nhé:d

ấn đến chục lần rùi nhưng mà may là vẫn đc:D(tức là chưa cháy mô tơ:D)

Hạng B1
25/8/08
77
0
6
62
Vũng tàu
Bác Petrol cho hỏi, chìa khoá Mondeo 2005 chỉ còn 01 chìa có remote, nếu muốn làm thêm 01 remote rời nữa được k? hay phải vô hãng làm thêm chìa có remote.
Tks bác !

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
saokim nói:
Bác Petrol cho hỏi, chìa khoá Mondeo 2005 chỉ còn 01 chìa có remote, nếu muốn làm thêm 01 remote rời nữa được k? hay phải vô hãng làm thêm chìa có remote.
Tks bác !

Phải làm thêm chìa + RMO bac o.

Vào Hãng thôi

Hạng C
19/7/08
824
35
28
www.otosaigon.com
hu hu hu. Bác petro ơi con ếch nhà em hổm rài bị tông hai chập nát hết tấm kiếng trước và một tấm bên trái phía trước bác cho em hỏi nó có giá cỡ bao nhiêu cho em cám ơn trước

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
carolw nói:
hu hu hu. Bác petro ơi con ếch nhà em hổm rài bị tông hai chập nát hết tấm kiếng trước và một tấm bên trái phía trước bác cho em hỏi nó có giá cỡ bao nhiêu cho em cám ơn trước
Escape 2002
Kíeng trước trái = khỏang 1554000 VND (quá bèo)
Kính chắn gió = 5600000VND

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.