Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
43
Hóc Môn
trưa nay em về nhà vừa mới đậu xe lên ăn cơm thì bị chúng nó vặt mất 2 cái gạt nước xe Maz3.Các bác biết trong hãng bán giá bao nhiêu không vậy?Trả lời gấp giùm em nhé.

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam
RE: Cho em hỏi cái này gấp

M3 bao nhiêu thứ hay mà lại chơi gạt nước ah[8D]:D j/k. Xin chia buồn cũng bác, cái đó hình như cũng ko đắt lắm. Nhưng em nghĩ là bác ra ngoài thì sẽ rẻ hơn trong hãng, chỉ có điều ko rõ xuất xứ, kiếm được gara nào quen là yên tâm nhất, vẫn lấy được hàng của hãng mà vẫn rẻ hơn, thế mới lạ.:D

O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
43
Hóc Môn

cám ơn bác.Thiệt tình sao mà xui ghê.Mọi ngày đi làm về là cho xe vào nhà.Hôm nay tính lên nhà ăn cơm là đi liền ,hic hic ,nó chơi ngay trong vòng 15 phút.May mà đã gắn inox bảo hiểng gương đèn.À cho em hỏi cái vụ này thì bảo hiểm có đền không vậy bác?

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Nếu bác kiếm được 2 cái gạt nước bị hỏng gắn vào chụo ảnh thì thế nào cũng được BH, lý do...trẻ con nghịch bẻ gãy[8D]

O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
43
Hóc Môn

em mới chạy ra hãng về(nhà em gần mazda Cộng Hòa).Nhân viên báo thiệt hại hết 1708000 đ.Nhưng phải đặt hàng mới có.Các bác cho hỏi thường thường thì những thứ mất cắp này tụi nó bán lại ở đâu?Trả lời giùm em gấp gấp.Cám ơn.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Bác ra mấy khu bán đồ xe hơi như An Dương Vương, Dân Sinh là có ngay, đảm bảo rẻ hơn trong hãng.

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Bác ra đường Hung Vưởng rẽ vào Trần Bình Trọng tiệm đầu tiên tên hùng gì đó, tự nó sẽ hỏi han và truy ra cho bác! Ở ngay đầu Lăng co chỗ nào bán đồ phụ tùng xe thì ra đó hỏi luôn cũng được.

O.S.P.D
25/5/05
638
15
18
43
Hóc Môn

cám ơn các bác giúp đỡ.Em ra Dân Sinh mua 1000000.Ra nó hỏi có phải mất lúc trưa không ,rồi đưa chính cái của mình bị mất.Đau quá.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Vụ này gặp hòai à bác, nhất là mấc cái IC của xe máy í. Trong trường hợp này nếu mà bác có cái gì khẳng định được là cái đó là đúng của xe bác thì có thể báo CA để đòi đấy, nhưng....được vạ thì má đã sưng :D [&:]:(

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Tất cả tụi bán đồ xe ở các chợ phụ tùng đều có thể hỏi ra đúng món đồ của bác bị mất - sau khi bác cho biết : lúc nào- ở đâu- xe gì - Mặc dù xe có chống trộm nhưng bẻ gương thì còn kiu chứ vặt gạt nước ko bao giờ kiu hết, nếu nó vặn con tán mà lấy đi còn đỡ, nhiều thằng bẻ luôn ko thương tiếc, Bác có kế hoặch gì đề phòng nữa chưa? con xe bác còn nhiều thứ ngon lắm đấy - bác chụp 1 con ốc gì đó lên cái ốc vặn đó, cho nó hết khoá nào vặn được cái gạt mưa nữa

Status
Không mở trả lời sau này.