Hạng C
18/6/07
661
36
28
hôm nay xe em đã được 41k km,em có cần thay lọc xăng ko nhỉ các bác?
sao hãng nó báo giá 2t3 lận. các pác chỉ giáo giùm em

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
RE: cho em hỏi về lọc xăng grandis

Hãng nói 3 vạn km thay lọc một lần bác ạ. Việt Hùng báo giá 2,2tr, như vậy là chính xác rồi.

Hạng B2
6/6/07
175
1
0

Qua chợ Nguyễn Công Trứ hoặc mua của Toy hay GM Daewoo chế vào cũng được bác ạ...lọc xăng kô cần chính hãng đâu bác....

Hạng D
27/4/07
1.320
1.013
113
TP.HCM

Xe Bác còn trong thời gian bảo hành mà.

Hạng B2
6/6/07
175
1
0

Bảo hành kô miễn phí mấy cái consumable parts như vậy đâu bác ợ..bác phải mua thôi....

Hạng B2
1/4/07
298
0
16
44
Hà Nội

Trích đoạn: grandis07

Qua chợ Nguyễn Công Trứ hoặc mua của Toy hay GM Daewoo chế vào cũng được bác ạ...lọc xăng kô cần chính hãng đâu bác....
Cái lọc xăng của Gạch em nghĩ không có ở ngoài đâu,phải vào trong hãng!

Hạng B2
6/6/07
175
1
0

E thì chỉ chơi chính hãng những cái không thể thay thế như là lọc gió...loc dầu thôi còn cái gì mà chỉ là đầu ra đầu vào ở giữa là filter thì cứngon bổ rẻ là em chơi lun...vì Kim chi hay Nhat Bổn đều phải ăn rau sạch mà...

Tập Lái
17/11/07
13
1
3
49

Trích đoạn: grandis07

E thì chỉ chơi chính hãng những cái không thể thay thế như là lọc gió...loc dầu thôi còn cái gì mà chỉ là đầu ra đầu vào ở giữa là filter thì cứngon bổ rẻ là em chơi lun...vì Kim chi hay Nhat Bổn đều phải ăn rau sạch mà...

Không được đâu bác ah, lọc xăng của xe Gran noi riêng và nhửng xe đời mới khác có lọc nằm trong thùng nhiên liệu cho nên cần fải có nhửng phụ tùng fù hợp nếu không có thể gây ra nhửng hỏng hóc không may nhu rò rĩ xăng, nghẹt...

X10
Hạng B1
6/10/07
78
0
0
53
www.otosaigon.com

Em thì thay hàng chính hãng thui mấy bác ah, tuổi thọ củ xe cũng phụ thuộc rất nhiều vào sự nuôi nấng của chúng ta đấy, cứ cho em nó ăn củ chuối hoài lấy đâu mà sống thọ chứ, hihi. Mà lọc xăng là chi thiết lắp trong thùng xăng, có liên quan đến sự rò rỉ nhiên liệu nên về tính năng an toàn nữa bác ơi.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

em xin can bác
về khoảng ăn úng em nó bác cứ vô chính hãng lỡ cái lọc ko tốt em nó bi thổ tả coi chừng đi luôn bộ lòng![8|][8|][8|] thì lúc đó tiền bác tiết kiệm chưa chắc đủ cho em nó đi "phẩu thuật" đâu bác ui