Luật Giao Thông Chở hành lý trên nóc ôto

Hạng D
11/6/14
2.410
12.034
113
Tài khoãng của em bên photobocket lâu wá không nhớ là gì nửa, em nhớ là có đăng trong bài nào rồi.. bác cứ tưởng tượng giống như cái sạp vậy thôi. Làm bằng inox 13x26 dày chút cho chắc chắn. Nhưng chỉ treo được những xe nào 2 thanh baga dọc có khoãng hở thôi, chứ e thấy mấy xe mới bây giờ 2 thanh dọc nằm sát với mui xe thì bó tay rồi..:3dbuonngu:.
Up trực tiếp lên đây luôn chứ cần gì tài khoản bên kia bác

Hạng B2
15/1/16
140
219
43
41
Theo em thì gắn baga mui chắc không vấn đề. Nhưng khi chở hành lý trên đó thì CSGT có hay thổi vô không? nếu có thì mức phạt thường là bao nhiêu ah???
Vụ này rất hên xui và tùy mức độ buồn vui của xxx
Hôm mùng 1 Tết em đi ngược từ Bắc vào em thấy ít nhất cũng hơn 2 chục xe gắn baga mui và trên đó chất hành lý như xe tải

Hạng B2
27/6/06
179
87
28
Đăng kiểm mà chụp hình vô giấy thì bác mới chở được đồ. Không mấy ảnh lại hù cái lỗi tự ý thay đổi kết cấu thì oải lắm :D

Xe em gắn cái baga này và cản sau từ năm 2012 tới giờ, lần nào đăng kiểm hay đi đường gặp xxx.. vẫn chưa bị làm khó..hihi..
Nhưng cản sau của em cũng không vượt 4cm so với cản nhựa của xe nên không sao bác ơi..:3dcuoi:.

• Like
Reactions: skyofstars1605
Hạng D
11/6/14
2.410
12.034
113
Sao em úp hình nó báo phải chèn link mà. Chứ ko cho úp trực, hay tại em online trên dt nên vậy ta.
E vẫn online đt và up hình bình thường mà, kế bên nút gửi trả lời có nút tải ảnh đính kèm xong là cứ chọn hình trong thư viện là up đc mà ta

Hạng B2
27/6/06
179
87
28
Còn bản vẽ đâu anh để em còn gia công bán nữa chứ :)

Tự làm thì sao có bản vẽ được bác, bác chọc em hỉ..:3dbuonngu:.
Với lại cái sạp của em sản xuất hàng loạt sao được, tùy theo từng xe thôi.

• Like
Reactions: Vinh Doan