Tập Lái
12/9/16
14
7
3
39
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Tiền nào của nấy thôi bác ơi. Dự là với cái giá này bác học xong 3 tháng bác sẽ được xếp tài thi cho đến khi ...bác làm dữ (có người học 3 tháng mà tận năm sau mới đc thi). Chưa kể có thể tiền xăng, tiền thầy bác phải lo hết trong 3 tháng đó. Cứ ra mấy trung tâm uy tín tí cho chắc ăn bác ơi.

• Like
Reactions: Honda 67
Hạng B2
14/5/16
360
474
63
28
Dạ họ nói vậy chứ ko được vậy đâu anh.
Có khi còn tiền mất tật mang nữa.
Đợt rồi em học ở Vinhempich (Gò Vấp)
Thực hành, bổ túc tay lái anh học mệt nghỉ luôn (nếu lớp có 3,4 người / xe).
Học phí tổng cộng trọn gói là 6,100,000đ +400,000đ (tiền phè phỡn ăn uống trong lúc đi đường trường với thầy, trong đó có 200,000đ tiền phong bì gửi thầy hehehe).
Ko thì anh học trực tiếp tại trường CĐ GTVT TW3 trên đường Lê Thị Riêng-q.12.
Hồi em thi là thi ở đây (theo hình là nó ở tay phải).

• Like
Reactions: saohom
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Học phí 3tr3 thì một là chỉ có vài suất dạng khuyến mãi, không đến lượt bác đâu. Hai là lừa đảo thôi. Lừa thì có nhiều kiểu lừa, như cho học không cho thi, hoặc đóng thêm các loại phí sử dụng xe, tiền xăng, phí phụ đạo (cho thầy),..v..v..

• Like
Reactions: WMS
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Em học tổng cộng 8tr, bao gồm 6tr2 phí chính thức, 800 thuê xe 4 tiếng để dợt, cho thầy 1tr (cái này thầy ép buộc, thầy đểu). Thôi thì cũng xong, nhưng e chả bao giờ đến thăm thầy nữa, chấm dứt tình cảm đường ai nấy đi. Thiết nghĩ, nếu thầy tình cảm, chuẩn mực, có khi mình lui tới quà cáp còn hơn nhiều lần cái 1tr ấy nhỉ. Người VN có truyền thống tôn sư trọng đạo mà.

Tập Lái
12/9/16
14
7
3
39
Dạ họ nói vậy chứ ko được vậy đâu anh.
Có khi còn tiền mất tật mang nữa.
Đợt rồi em học ở Vinhempich (Gò Vấp)
Thực hành, bổ túc tay lái anh học mệt nghỉ luôn (nếu lớp có 3,4 người / xe).
Học phí tổng cộng trọn gói là 6,100,000đ +400,000đ (tiền phè phỡn ăn uống trong lúc đi đường trường với thầy, trong đó có 200,000đ tiền phong bì gửi thầy hehehe).
Ko thì anh học trực tiếp tại trường CĐ GTVT TW3 trên đường Lê Thị Riêng-q.12.
Hồi em thi là thi ở đây (theo hình là nó ở tay phải).
Thank bác, nhà em ở Gò Vấp, chắc qua bên Vimhempick học cho gần. Bác cho đánh giá về chất lượng dạy và thầy cô của vimhempick chi tiết cho em với. Theo như bác nói thì Vimhempick nó chỉ là trung tâm đăng ký học lý thuyết thôi phải ko? khi học thực hành và thi sa hình thì mình qua trung tâm của quận 12 à?

Hạng C
13/11/11
528
806
93
Sài Gòn
Thank bác, nhà em ở Gò Vấp, chắc qua bên Vimhempick học cho gần. Bác cho đánh giá về chất lượng dạy và thầy cô của vimhempick chi tiết cho em với. Theo như bác nói thì Vimhempick nó chỉ là trung tâm đăng ký học lý thuyết thôi phải ko? khi học thực hành và thi sa hình thì mình qua trung tâm của quận 12 à?
Bác ở Gò Vấp thì nên qua quận 12, qua khỏi ngã 4 Tân Thới Hiệp là tới, Trường GTVT TW-3 ghi danh cho chắc. em học và thi ở sa bàn này luôn, chắc cú lắm.