KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
EM cũng đang cùng tâm trạng bác Vulcan khi làm chiếc BJ này. Hiện tại em đang làm 1 chiếc Mer G và cũng phải làm từ A tới Z, từng chi tiết bác Vulcan trải qua thì hiện tại em cũng đang mắc phải. mua xe hơn 2 tháng mà giờ mới đi được hơn 1/2 chặng đường chút xíu. mỗi lần có 1 món đồ gì về cho xe là mừng rơi nước mắt, ngày ngày bỏ thời gian lên trông ngóng xe .... nhưng phải có như vậy mới thấy quý cái xe biết nhường nào

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Cái uazt cùi bắp em độ chế linh tinh đến khi hoạt động được cũng mất hết cả nữa năm trời nói chi đến mấy cái dòng cao hơn thì còn mệt chán .

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
That kham phuc Bac Vulcan, tien bac chua noi, nhung cong suc minh bo ra nhu the em nghi kho ai lam duoc, 1 lan nua xin nghieng minh truoc Bac ( xin loi em danh ko dau duoc)

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn
Merz G của KVL đời 2000 chỉ gọi là phục hồi thôi, chưa thể gọi là phục chế công phu như em Toy 1979 này được. Sau khi em xem xong thì lo lắng tăng thêm bội phần, sẽ về gara kiểm tra 1 số thứ cho chiếc xe đang dọn, và càng cương quyết ko đi offroad kiểu lội sình... xe mình tuy ko yếu lắm nhưng chủ xe thì phải nói là rất yếu :d
Độ 1 lần thì được chứ tới lần 2 thì ko thể kiên định được như bác chủ thớt

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Nexus nói:
Merz G của KVL đời 2000 chỉ gọi là phục hồi thôi, chưa thể gọi là phục chế công phu như em Toy 1979 này được. Sau khi em xem xong thì lo lắng tăng thêm bội phần, sẽ về gara kiểm tra 1 số thứ cho chiếc xe đang dọn, và càng cương quyết ko đi offroad kiểu lội sình... xe mình tuy ko yếu lắm nhưng chủ xe thì phải nói là rất yếu :d
Độ 1 lần thì được chứ tới lần 2 thì ko thể kiên định được như bác chủ thớt
Xe offroad đi cafe cũng oách lắm chứ bộ.