Hạng B2
4/2/11
234
0
18
51
sound&noise city
Cha Minh Vú-căng thiệt là........!đọc bên XV rồi mà qua đây em vẫn còn đọc!đánh vật với con xe cũ khổ trăm bề vậy mà còn khoe!KHÙNG....................................!

Nhưng mà phải nói là em nghưỡng mộ cái KHÙNG này!đâu phải ai cũng được!kính bác

Hạng B2
27/11/11
187
0
16
HCM
Re:Chơi offroad bằng xe cũ, gian nan chồng chất gian nan

Cám ơn bác Vú căng, các Bài viết công phu và Đáng xem cực kỳ (rất dễ tiêm nhiễm...):mad:

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
nguoiphutinh nói:
Nexus nói:
Merz G của KVL đời 2000 chỉ gọi là phục hồi thôi, chưa thể gọi là phục chế công phu như em Toy 1979 này được. Sau khi em xem xong thì lo lắng tăng thêm bội phần, sẽ về gara kiểm tra 1 số thứ cho chiếc xe đang dọn, và càng cương quyết ko đi offroad kiểu lội sình... xe mình tuy ko yếu lắm nhưng chủ xe thì phải nói là rất yếu :d
Độ 1 lần thì được chứ tới lần 2 thì ko thể kiên định được như bác chủ thớt
Xe offroad đi cafe cũng oách lắm chứ bộ.
nguoiphutinh làm xe offroad chỉ để đi uống cafe thôi mà

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
hatrangphat nói:
nguoiphutinh nói:
Nexus nói:
Merz G của KVL đời 2000 chỉ gọi là phục hồi thôi, chưa thể gọi là phục chế công phu như em Toy 1979 này được. Sau khi em xem xong thì lo lắng tăng thêm bội phần, sẽ về gara kiểm tra 1 số thứ cho chiếc xe đang dọn, và càng cương quyết ko đi offroad kiểu lội sình... xe mình tuy ko yếu lắm nhưng chủ xe thì phải nói là rất yếu :d

vậy là ông bạc tình quá giàu rồi,chứ người ta làm để offroad là về với thiên nhiên,rừng rú cũng đã hết tiền rồi.ai dè ổng làm đi cafe.ông bạc tình lên tiếng cho vụ này nhe

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
kysutach nói:
hatrangphat nói:
nguoiphutinh nói:
Nexus nói:
vậy là ông bạc tình quá giàu rồi,chứ người ta làm để offroad là về với thiên nhiên,rừng rú cũng đã hết tiền rồi.ai dè ổng làm đi cafe.ông bạc tình lên tiếng cho vụ này nhe
Em lên tiếng thay cho Bạc Tình cho nó "khách quan", Lão Bạc tình này máu offroad chắc có thừa như vụ thi SAT 2012 vừa rồi.
Xe làm đến giờ chót đi thi luôn khỏi thử, đang ký hạng thi Phong trào nên "trốn" được vụ xét xe, nếu có xét của BTC chắc bị loại từ vòng giử xe rồi do xe liên tục trục trặc. Hành quân ngày thứ nhất đến Trảng Bom thì xe ...hết chạy nổi rồi, lại phải gọi đt cho ae chạy ra chợ Dân Sinh Q1 mua đồ mang lên sửa. 14h chiều thì đến được điểm xuất phát Mã Đà Tà Lài ...ko một bóng người do mọi người vào cung hết rồi. Không hiểu sao một xe một mình cũng lết được đến Phà 107. Xe liên tục trục trặc đến 02h sáng thì lết được đến điểm tập kết của BTC, tại gần chân Đèo Triệu Hải
Ngày thứ hai của cuộc thi leo Đèo Triệu Hải, cái Uaz oải chè đậu luôn xăng lửa phập, amiza lút cắt lúc không nhưng ko hiểu sao cũng theo nổi đoàn qua được Đèo thẳng tiến ....garage tại thị trấn Bảo Lộc
Ngày thứ ba thi SS, cô thương nên thì Á quân giải phong trào