Hạng B1
11/6/16
91
7
8
40
Chọn theo thương hiệu thì triển eco, còn về yếu tố tiết kiệm, hiệu quả hơn thì con TOP em thấy dung hòa hơn. Xe Nhật dễ nhất là phần bảo dưỡng, đỡ hơn mấy em MỸ nhiều.

Tập Lái
10/4/18
12
0
1
29
Đi anh Eco cũng được nhưng các anh Mỹ trước h hơi bị khó kiếm đồ, muốn độ hay bảo dưỡng gì cũng hơi khó, nhất kiểu đã thay là thay đồng loạt. Kiểu đó đi các anh Nhật dễ dàng hơn. Trong khi anh city không gian cũng rộng rãi, tính năng em thấy đi đường VN thế này thì dư sức dùng.

Tập Lái
23/10/18
13
1
3
34
Hanoi
Có tiền triển eco là lý tính nhất, nhưng khách quan thì con city ko phải là lựa chọn tồi, bản thân con nó trong dòng B thuộc hạng nổi trội nhất rồi. Cvt chạy êm và mượt, có độ trễ nhưng em thấy hết sức bình thường, quan trọng nồi em nó ko bị ngộp, rất thích hợp đi gia đình

Tập Lái
23/10/18
22
3
3
32
Hai em này ra đường thấy rất nhiều, nên nói em nào hơn cũng khó, chỉ là tùy nhu cầu sở thích thôi. Eco có gầm, máy và thương hiệu, trong khi anh Honda có không gian, tiết kiệm, bảo dưỡng dễ xài. Thử 2 em rồi quyết cho gọn

Tập Lái
23/3/16
46
63
18
41
Đi anh Eco cũng được nhưng các anh Mỹ trước h hơi bị khó kiếm đồ, muốn độ hay bảo dưỡng gì cũng hơi khó, nhất kiểu đã thay là thay đồng loạt. Kiểu đó đi các anh Nhật dễ dàng hơn. Trong khi anh city không gian cũng rộng rãi, tính năng em thấy đi đường VN thế này thì dư sức dùng.
Thằng Eco với City đều lắp ráp tại Việt Nam cả. Hãng bán ầm ầm nên đồ gì mà ko có sẵn Bác ơi. Chỉ sợ mấy Em ít bán mà lại hàng nhập khẩu ấy.

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
mình thấy bác đã có qđịnh cho mình rồi đó, h còn nằm ở vấn đề ko có đại lý honda gần đó thôi :)

Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Gửi bác đôi dòng tư vấn vì đã từng sử dụng Honda City.
-về thiết kế tổng thể : honda city thiết kế sang trọng thể thao đẳng cấp
-về nội thất : honda city rộng rãi , sang trọng và đầy công nghệ ( chỉ cần cruise control và lẫy chuyển số đã ăn được ford ecosport rồi.) còn hệ thống lanh của city kha ổn kèm với cửa gió hàng ghế sau đảm bảo mang lại sự thoải mái, mát mẻ cho gia đình bạn
-về vận hành : động cơ 1.5 i-VETEC 118HP mạnh mẽ hoàn toàn đáp ứng nhu cầu đi làm và du lịch cho bạn. bên cạnh đó yếu tố tiết kiệm nhiên liệu vượt trội chắc bạn cũng sẽ quan tâm.
thân!
quynhthutruong 0938326355 Honda oto q7
Tư vấn thêm cho mình con Cityy nha anh Sale. Có xe giao trước tết bản AT không