Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Dạ em kg phải dân công trình, cá nhân sử dụng thôi ah. Phục vụ đi hàng ngày và gia đình.
Bác rành về Mit quá tư vấn em với. Tks
Bác cân nhắc mua xe rất kỹ, qua mấy topic, đọc hết mấy cuộc tranh luận :) chúc bác chọn đúng điểm rơi giá. Nhưng nếu chọn Outlander bác nên lấy xe nhập Nhật.
Nhu cầu như của bác thì CUV theo em là đủ rồi,
SUV trẻ con người già leo lên leo xuống cực lắm, cũng bồng bềnh hơn, hao xăng hơn và xoay trở trong phố cực hơn. Chưa kể nếu bác nhỏ con bác leo lên leo xuống SUV nhìn không hợp lắm, mở cửa xe bước xuống mà chân k chạm đc đất phải tuột xuống thì nhìn k đc hay.

• Like
Reactions: namtuong
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Bác chắc biết em xài xe gì rồi. Lúc trước, em cũng lăn tăn y như bác mà nói thiệt bác luôn là đến giờ vẫn còn lăn tăn, giữa 2 con thì như bác nói, được cái này, mất cái kia nhưng nhìn chung thì con PSAN có nhiều lợi thế hơn theo cá nhân em. Nếu em không hỏi thêm ý kiến người này người kia, một mình thì em đã lấy PSAN. Nhưng mà... nhắc lại, con Out có nhiều cái cũng được lắm! :) Chúc bác vui!

• Like
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Bác Bên Lề và bác anti Toy ( em fun thôi nhé) cho em tí ý kiến đê :)
hai bác đang xem mà :)
Đó, chim ưng gọi có chim sẻ trả lời liền! :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Bác cân nhắc mua xe rất kỹ, qua mấy topic, đọc hết mấy cuộc tranh luận :) chúc bác chọn đúng điểm rơi giá. Nhưng nếu chọn Outlander bác nên lấy xe nhập Nhật.
Nhu cầu như của bác thì CUV theo em là đủ rồi,
SUV trẻ con người già leo lên leo xuống cực......
Vâng, cám ơn bác nhiều về ý kiến trên.
Em hơi chậm chạp nên lề mề khi quyết định ạ. Tính xấu khó bỏ :)
Thật lòng, đúng 1 năm trước muốn lấy con PJ 2 cầu rồi, sau thì em JAV nó đẹp quá nên lăn tăn. Giờ gần quyết nên nghĩ kỹ lại thì cái quan trọng nhất cá nhân mình thích là cái gì thì lý trí nó bảo : máy V6 3.0, hộp số 8 cấp, máy lạnh, rồi lại thêm cái giá nó kh chênh quá nhiều nên ra cớ sự trên. Tuy nhiên xe cho mình và Cả gia đình nữa nên em cũng cần tôn trọng ý kiến người gia đình và ý kiến khác cho khỏi chủ quan cá nhân.
Cái mừng ở đây là xem như gần chốt được cái gì phù hợp với mình.

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
@ bác bên lề,
9 xác như tâm ý em.
Em vẫn theo chân bác mỗi khi nói về Out :)
chắc là ...tung xu thôi ạ. Vì mình và vì người ta nữa ...
cám ơn bác và các bác nhiều!

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Vâng, cám ơn bác nhiều về ý kiến trên.
Em hơi chậm chạp nên lề mề khi quyết định ạ. Tính xấu khó bỏ :)
Thật lòng, đúng 1 năm trước muốn lấy con PJ 2 cầu rồi, sau thì em JAV nó đẹp quá nên lăn tăn. Giờ gần quyết nên nghĩ kỹ lại thì cái quan trọng nhất cá nhân mình thích là cái gì thì lý trí nó bảo : máy V6 3.0, hộp số 8 cấp, máy lạnh, rồi lại thêm cái giá nó kh chênh quá nhiều nên ra cớ sự trên. Tuy nhiên xe cho mình và Cả gia đình nữa nên em cũng cần tôn trọng ý kiến người gia đình và ý kiến khác cho khỏi chủ quan cá nhân.
Cái mừng ở đây là xem như gần chốt được cái gì phù hợp với mình.
Haha, sao bác có tâm tư giống y chang em. :) Chính xác giống 100% suy nghĩ khi cân nhắc. Em nói thiệt là xe em xài có mình ên em thôi à, lý thì phải PSAN mới đúng nhưng cũng còn người nhà, bạn bè, công việc nữa nên mới Out. Mà em cũng chẳng hối tiếc với quyết định của mình và thấy rất vui với quyết định của mình.:) Chúc bác vui với con xe mới và mừng với quyết định của mình. Bác lấy Out thì vô hội Out giao lưu cho dzui, em thì khoái uống trà đá loại có bọt hoặc sinh tố lúa mạch cũng được. ;)

• Like
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Bà Cả thì hôm đi VMS chỉ nói " em chấm nó được đấy" ( nó là con JAV), sau đó mình dắt đi tiếp thì kg muốn đi nữa...về thôi cưng.
Cũng gần muốn " ấy" lắm rồi, xem có ý kiến nào hay nữa không.
Xin lỗi bác em nói nhiều ở mạch này của bác quá. Bác lại giống em y chang chỗ này nữa, hôm em đi coi xe, dắt theo 2 bà: một bà chị một bà cả, cả 2 bà đều chấm con Out. Em nghĩ chắc là do nó mượt mà, dễ nhìn nhưng cũng rất mạnh mẽ. Còn coi qua con PSAN, 2 bà đều bảo đẹp, ok nhưng hầm hố quá và chân dài quá. Thế là bác biết kết quả rồi đó. :p

• Like