Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Bác chính thức được mời, sự hiện diện của bác là niềm hân hoan và hạnh phúc của những thèng như em! Nói cho nó thẳng là Huynh đi trước tiểu đệ theo sau, vì bác là người mua trước, " mạo hiểm" trước nên gọi là sư huynh.
Cảm ơn bác kêu em, chừng nào lấy xe bác? :)
Em Hi vọng xuất bản sớm, kiếm tiền tài trợ của Mit. :)
Cái này quên đi nhé, đừng có mơ, em lại nhắc lại chuyện dở hơi của MMV liên quan đến cá nhân em. :eek:

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Cảm ơn bác kêu em, chừng nào lấy xe bác? :)

----/----
Cái này quên đi nhé, đừng có mơ, em lại nhắc lại chuyện dở hơi của MMV liên quan đến cá nhân em. :eek:
Em vẫn chưa đặt cọc, coi giá có biến động thêm gì không ạ. Cuộc nội chiến Out và PS chắc nghiêng về Out :(
Em thấy bác được nêu tên trên web của Mit đấy. :(

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Em vẫn chưa đặt cọc, coi giá có biến động thêm gì không ạ. Cuộc nội chiến Out và PS chắc nghiêng về Out :(
Em thấy bác được nêu tên trên web của Mit đấy. :(
Quyết thôi, còn lăn tăn chi nữa. Em thấy giá giờ là đẹp lắm lắm rồi. :) Còn cái vụ nêu tên, em hơi quê MMV, em chẳng cần tài trợ hay nhuận bút hay cái gì, em chỉ cần bạn nào đó đem bỏ lên web thì ít nhất cũng phải nhắn em 1 tiếng, cái đó gọi là tôn trọng. Mà thôi, kệ, em cũng chẳng thèm và biết nói ai!:oops: Uống vài ly trà bọt người nó mát mẻ là vui ngay ý mà. :D

• Like
Reactions: namtuong
Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
@ bác ben.le,
Vậy là ...làm việc chẳng chuyên nghiệp tí nào.
Em thấy mấy cái liên quan đến cái xe ( được đánh giá theo cá nhân mình là ổn) nó sao sao ấy, chẳng pair cùng nhau như không thể kết nối Bluetooth cái điện thoại và cái HU trên xe. Đa phần các bác mua xe có phản hồi không đến nỗi chớ không thì chắc là ...next từ lâu.
Em cũng tranh thủ sớm thôi. Bắt đầu vào Ngâu rồi.
Mong gặp được bác và anh em hội sớm.
Tks bác :)

• Like
Reactions: ben.le
Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
@ bác ben.le,
Vậy là ...làm việc chẳng chuyên nghiệp tí nào.
Em thấy mấy cái liên quan đến cái xe ( được đánh giá theo cá nhân mình là ổn) nó sao sao ấy, chẳng pair cùng nhau như không thể kết nối Bluetooth cái điện thoại và cái HU trên xe. Đa phần các bác mua xe có phản hồi không đến nỗi chớ không thì chắc là ...next từ lâu.
Em cũng tranh thủ sớm thôi. Bắt đầu vào Ngâu rồi.
Mong gặp được bác và anh em hội sớm.
Tks bác :)

Hôm nào lấy Out mời cả đôi tư vấn cf nhe bác :D

e đứng trên ý kiến cá nhân , nếu em mua , em sẽ mua Ps 4x2 :3

xe rộng hơn , thích hợp làm nhiều cái , lỡ bữa nào hứng hứng đi vs mi nơ mà hết khách sạn thì thấy độ tiện dụng của e nó liền hà , hí hí

hàng 3 ngồi dễ chịu , không qá khó chịu đâu a :x

hộp số 8 cấp nên êm , cách âm cũng ok , gầm lại cao , máy lại thoáng , hầm hố , tăng độ đập zai đc 80% a nha :">

tới tháng 10 11 e nghĩ giá nát bét :))))

• Like
Reactions: namtuong
Hạng C
4/4/07
990
1.270
93
SG -> Dalat -> SG
để có thêm cơ sở lựa chọn Out thay cho Pan, e đã đi tét drive Out với quãng đường hơi dài là lên cao tốc (đường ngon) và hơi xấu (vành đai và nhánh) kết quả là tiếp tục lựa chọn xe khác :( vì Out cho cảm giác lái bình thường quá và hơi chán, ngồi ghế giữa tiếng ồn vọng lên rất rõ (ghế lái thì không ồn), đi giữa trưa 13:00 nên để mát quạt phải bật mức cao (set 22o) -> ồn, nói chung hơi có chút hụt hẫng! đây là cảm nhận cá nhân, bác nào mua nên chạy thử đoạn đường dài dài chút chứ chạy lòng vòng không cho kết quả đúng được!

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
để có thêm cơ sở lựa chọn Out thay cho Pan, e đã đi tét drive Out với quãng đường hơi dài là lên cao tốc (đường ngon) và hơi xấu (vành đai và nhánh) kết quả là tiếp tục lựa chọn xe khác :( vì Out cho cảm giác lái bình thường quá và hơi chán, ngồi ghế giữa tiếng ồn vọng lên rất rõ (ghế lái thì không ồn), đi giữa trưa 13:00 nên để mát quạt phải bật mức cao (set 22o) -> ồn, nói chung hơi có chút hụt hẫng! đây là cảm nhận cá nhân, bác nào mua nên chạy thử đoạn đường dài dài chút chứ chạy lòng vòng không cho kết quả đúng được!
Bác nhận xét chính xác và chân thực. Tuy nhiên xét về khoản ồn, em cũng thưa với bác luôn là trong cùng phân khúc xe bình dân, em đố bác tìm được chiếc nào êm ái và yên tĩnh hơn Out, cái này không phải em nói chủ quan, cái này được đánh giá, công bố toàn cầu vì Out là chiếc xe bán toàn cầu. Hơn nữa, em cũng chạy qua vài xe cùng phân khúc rồi kiểu như CRV, Santa Fe.... ngồi qua CX5. Quan trọng tiêu chí nào mà mua thôi, chớ xe bình dân mà đòi cái gì cũng nhất hết thì vô khả. Quan trọng hơn khi mua phải thích, chúc bác có lựa chọn đúng, vui cho riêng mình. :)

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Các bác đều có cảm nhận đánh giá riêng và là thực tế.
Thực lòng, mà là thực tế luôn, khi em test, em
leo lên PS trước, sau đó mới đến Out, Cả hai em cùng một buổi chiều.
Cảm giác: PS nó chinh phục em, còn Out nó lì lì, chầm chậm...mặc dù theo lý thuyết, giác quan sờ mó, ngắm nghía thì Out được cảm tình hơn.
Nếu đủ kinh phí, PS 4*4 khỏi suy nghĩ, nhưng kém tiền tí, nên mới ầu ơ ví dầu. :)