Hạng B2
7/2/15
110
99
28
33
bác sale nào khu vực đồng nai (bắc quang) - hcm inbox vào chỗ kín em bản ANPS 4x2 tất tần tật với nhé ! Đang muốn đổi từ sedal lên SUV mà phân vân quá :)) rất kết em này, nhưng thấy máy 3.0 chắc uống xăng dữ lắm !

Sẵn tiện cho em hỏi 4x4 vs 4x2 ngoài option khác tý thị độ ăn xăng của 4x2 có ít hơn 4x4 ko ?

• Like
Reactions: Quân.Mitsu
Tập Lái
14/11/16
34
9
8
42
TP. Hồ Chí Minh
bác sale nào khu vực đồng nai (bắc quang) - hcm inbox vào chỗ kín em bản ANPS 4x2 tất tần tật với nhé ! Đang muốn đổi từ sedal lên SUV mà phân vân quá :)) rất kết em này, nhưng thấy máy 3.0 chắc uống xăng dữ lắm !

Sẵn tiện cho em hỏi 4x4 vs 4x2 ngoài option khác tý thị độ ăn xăng của 4x2 có ít hơn 4x4 ko ?
Đã inb, anh check nhé.

• Like
Reactions: long9130

xe chỉ uống xăng cỡ mấy đại ka uống bia thôi anh , ko nhiều đâu =))) 17 18 két gì đó. nếu a đi 1 cầu thì y như nhau thôi. còn a ỡ Biên hòa có hỏi giá Bắc Quang thì về đó mua luôn, xì gòn ko bán được zồi ( vì đại lý BQ đã có thông tin rồi ).

• Like
Reactions: long9130
Các bác đều có cảm nhận đánh giá riêng và là thực tế.
Thực lòng, mà là thực tế luôn, khi em test, em
leo lên PS trước, sau đó mới đến Out, Cả hai em cùng một buổi chiều.
Cảm giác: PS nó chinh phục em, còn Out nó lì lì, chầm chậm...mặc dù theo lý thuyết, giác quan sờ mó, ngắm nghía thì Out được cảm tình hơn.
Nếu đủ kinh phí, PS 4*4 khỏi suy nghĩ, nhưng kém tiền tí, nên mới ầu ơ ví dầu. :)
sao nói về chạy du bờ để gom tiền đưa e mà h lên đây chi mô rứa ?

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
để có thêm cơ sở lựa chọn Out thay cho Pan, e đã đi tét drive Out với quãng đường hơi dài là lên cao tốc (đường ngon) và hơi xấu (vành đai và nhánh) kết quả là tiếp tục lựa chọn xe khác :( vì Out cho cảm giác lái bình thường quá và hơi chán, ngồi ghế giữa tiếng ồn vọng lên rất rõ (ghế lái thì không ồn), đi giữa trưa 13:00 nên để mát quạt phải bật mức cao (set 22o) -> ồn, nói chung hơi có chút hụt hẫng! đây là cảm nhận cá nhân, bác nào mua nên chạy thử đoạn đường dài dài chút chứ chạy lòng vòng không cho kết quả đúng được!
Bác cảm giác thế nào so giữa:
Out, CRV, CX5, Sorento, Santafe, Tucson, về:
- cảm giác lái
- độ cách âm
- máy lạnh giữa trưa 13:00
Cung phân khúc so sánh hợp lý hơn, chứ ngon nhất về cách âm chắc là Bentley...

Tập Lái
25/7/17
4
3
3
21
Em nghĩ nếu bác đi đường xa 60% thì nên chọn pajero vì nó có hộp số 8 cấp còn nếu outlander thì cvt ra đường trường tốc độ cao máy hơi gào

• Like
Reactions: baycon and namtuong