17/2/12
873
7
0
40
Re:Chống nóng cho nóc xe như thế nào

Đề nghị 2 mợ khỉ biến hóa và Heo Xơ Vin về ngay thớt la lô nhá!

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

The Scorpion King nói:
Dạ, em về :D

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

The Scorpion King nói:
Thế bác đã đi chống nóng chưa?

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia

The Scorpion King nói:
Dạ em dzìa gòy:D
Mà sao bác Sờ-cọc-sờ-bi.. lóng chong ngừ quá dzị..???:D

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52

phibienhoa nói:
The Scorpion King nói:
Dạ em dzìa gòy:D
Mà sao bác Sờ-cọc-sờ-bi.. lóng chong ngừ quá dzị..???:D
Mau về đón khách kìa bác, có khách mới.

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
Re: RE: Chống nóng cho nóc xe như thế nào

Chống nóng cho CAMRY
Chống nóng cho nóc xe như thế nào

Thưa các Bác,
Làm thế nào để chống nóng tỏa xuống từ nóc xe, bác nào biết ở đâu có chiên da xử lý thì chỉ cho em với.
Em phát hiện ra cái nóc xe em nó quá nóng, chi đậu 1 chốc ngoài trời nóng là không chịu nổi ( em đã dán film kính cách nhiệt rùi), và nhiệt độ trong xe thay đổi rất nhanh tùy thuộc vào lúc xe đang di chuyển dưới bóng râm hay trời nắng chói chan, các gioan cửa thì còn kha tốt. Như vậy quy trách nhiệm cho cái nóc xe là đúng rùi, phải không các Bác.
Cám ơn các bác chỉ giáo nơi và cách xủ lý, em không cần cách âm đâu, chỉ cần cách nhiệt thôi cho nó đỡ thiệt hại.
Con xe em mà đi cách âm thì chắc không có tác dụng gì đâu, vì nó thuộc vào hàng cụ tổ rồi, nếu không em đã hỏi bác Lomo?
Bác dán thêm 1 lớp chống nóng trần nữa là ổn ngay bác ạ, tác dụng thấy rõ luôn. Bác ở Hà Nội thì qua 22 Tôn Thất Thuyết, Hà Nội hoặc call số 0904.588.982 em làm cho bác đảm bảo, giá cả ngon bổ rẻ ạ.

Tập Lái
20/1/11
1
0
1
thuvienduan.66ghz.com
Thưa các Bác,
Làm thế nào để chống nóng tỏa xuống từ nóc xe, bác nào biết ở đâu có chiên da xử lý thì chỉ cho em với.
Em phát hiện ra cái nóc xe em nó quá nóng, chi đậu 1 chốc ngoài trời nóng là không chịu nổi ( em đã dán film kính cách nhiệt rùi), và nhiệt độ trong xe thay đổi rất nhanh tùy thuộc vào lúc xe đang di chuyển dưới bóng râm hay trời nắng chói chan, các gioan cửa thì còn kha tốt. Như vậy quy trách nhiệm cho cái nóc xe là đúng rùi, phải không các Bác.
Cám ơn các bác chỉ giáo nơi và cách xủ lý, em không cần cách âm đâu, chỉ cần cách nhiệt thôi cho nó đỡ thiệt hại.
Con xe em mà đi cách âm thì chắc không có tác dụng gì đâu, vì nó thuộc vào hàng cụ tổ rồi, nếu không em đã hỏi bác Lomo?
Bác có muốn Giảm nhiệt độ trong xe từ 78.5°C xuống 42.5°C khi thời tiết ngoài trời 36°C không ạ
Nếu bác muốn mời bác tham khảo và sử dụng miễn phí 1 ngày sản phẩm Ô chống nóng ô tô tự động điều khiển bằng remote tại Showroom Ô chống nóng Ô tô 5S
Bác tham khảo thêm tại đây ạ
Mã:
http://ochongnongoto.com/
hoặc xem cơ chế hoạt động của nó tại
Mã:
https://www.facebook.com/chongnongoto5s
Địa chỉ: Số 253 Trần Quốc HOàn, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Mời bác ghé qua thử nhé, em mới sắm 1 cái xong