Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Mấy cha chạy xe máy cứ chạy cho đúng luật, chạy cho đàng hoàng, mắc mớ gì phải sợ thằng nào. Như tui, không cần nói tới chốt này chốt kia, có kéo cả đại đội CSGT ra đứng đầy đường tui cũng không quan tâm.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Như vậy là tăng thu phải không Bác?
Cải thiện bữa ăn bác. Chương trình thêm thịt cho bữa cơm cán bộ. Rất nhân văn.
Mấy cha chạy xe máy cứ chạy cho đúng luật, chạy cho đàng hoàng, mắc mớ gì phải sợ thằng nào. Như tui, không cần nói tới chốt này chốt kia, có kéo cả đại đội CSGT ra đứng đầy đường tui cũng không quan tâm.
Em đi xe máy cũng đi cho đúng để......cãi. Em biết 1 người dân TG của bác cứ bị vịn vào là hỏi luôn nhiêu anh xong chung rồi đi. Không cần biết lỗi gì luôn.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Cải thiện bữa ăn bác. Chương trình thêm thịt cho bữa cơm cán bộ. Rất nhân văn.

Em đi xe máy cũng đi cho đúng để......cãi. Em biết 1 người dân TG của bác cứ bị vịn vào là hỏi luôn nhiêu anh xong chung rồi đi. Không cần biết lỗi gì luôn.
Em cũng muốn cải thiện bữa ăn lắm, nhưng mà không có điều kiện.

Hạng C
5/7/13
844
599
113
Cho hỏi ké tí: thấy có chốt chỗ Trường CA trên đường Nguyễn Hữu Thọ, Q7, thường vào sáng sơm 7-8g. Bác nào biết cho hỏi bắt xe máy lỗi gì? Thanks

Tập Lái
2/7/16
14
13
3
31
rẻ phải từ Hàm Nghi qua không bật xi nhan, chủ yếu bắt mấy chị em hoặc mấy em học sinh, sinh viên yếu vía là chính, toàn cầm xấp giấy tờ che che lấm la lấm lét, mục đích chắc là thỏa thuận xxx cho dễ. e đi qua hay thấy thế