Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
các bác cứ lên google gõ toyota không bung túi khí. nó ra một loạt từ vios cho tới cam. nhiều nhất là For. mà không hiểu sao toàn toy LD chứ ko có toy ở nước ngoài
tìm mazda, kia, chevrolet không bung túi khí thì nó ra toàn toyota mới hài chứ
chevy cruze tông vậy đã bung rùi
Chủ đề muôn thuở, túi khí Toyota Fotuner đâu?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
19/6/15
621
810
93
các bác cứ lên google gõ toyota không bung túi khí. nó ra một loạt từ vios cho tới cam. nhiều nhất là For. mà không hiểu sao toàn toy LD chứ ko có toy ở nước ngoài
tìm mazda, kia, chevrolet không bung túi khí thì nó ra toàn toyota mới hài chứ
chevy cruze tông vậy đã bung rùi
View attachment 716629
Gửi cụ Vua tốc độ.
https://www.otosaigon.com/threads/kia-k3-lat-5-vong-tren-cao-toc-nhung-khong-bung-tui-khi.8723405/

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
  • Like
Hạng C
19/6/15
621
810
93
Chị này mở tiệm móng Kelly Pang, tông ngay trước Cty tớ. Tớ là người xuống xem trước cả khi xxx đến.

Hạng C
19/6/15
621
810
93
theo ý kiến của bác thì chạy gần 100 km/h mà tông ta luy lật 5 vòng mà đầu xe đến cái két nước còn nguyên và các cột ABC còn nguyên thì bác có tin không?
bác trả lời thật tâm nếu là người đã chạy xe lâu năm. bác so với các xe toy mà nát như vậy túi không bung
Toy túi khi bền mình không nói nữa, nhưng 1 câu vơ đũa cả nắm khó nghe lắm bạn. Thân

Hạng C
19/6/15
621
810
93
nếu bác nói vậy thì em biết vậy thôi chứ nó không có tính thuyết phục
OK, tin hay không tùy bạn, việc airbag nổ hay không đó là xe người ta tớ cũng không quan tâm. Nhưng có mình nói có, không thì mình nói không.
Thiếu gì vụ Toy bung airbag sao không lấy ra mổ xẻ sao nó bung ? :D

• Like
Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
những hình như bác đưa thì trên mạng rất nhiều. cảm quan là không thấy gì màu trắng nhưng không chắc chắn nên thôi không dám khẳng định

• Like