Hạng C
19/6/15
621
810
93
Để mình lục lại hình chiếc Ford Ranger mới tai nạn không bung túi khí tại Hà Nội.
Bọn ford hay thật, xóa hết mọi thông tin trên mạng, may mà mình có lưu lại.

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
Toy túi khi bền mình không nói nữa, nhưng 1 câu vơ đũa cả nắm khó nghe lắm bạn. Thân
Quá nhiều trường hợp bác à. bác có thể tự tìm hiểu thông tin. hơn nữa cách Toy LD xử lý rất coi thường NTD.

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
OK, tin hay không tùy bạn, việc airbag nổ hay không đó là xe người ta tớ cũng không quan tâm. Nhưng có mình nói có, không thì mình nói không.
Thiếu gì vụ Toy bung airbag sao không lấy ra mổ xẻ sao nó bung ? :D
bác có thấy tỉ lệ không bung cao không?. bác tìm hình ảnh của các hãng xe khác để phản biện mà rất hiếm hơn nữa lại là xe gần như nguyên vẹn. trong khi toy nó nát bươm như vậy mà không bung thì rất nhiều. nếu nói các hãng bịt miệng truyền thông chẳng lẽ toy VN nó để im cho báo chi đăng tải ah. nên nhìn nhận vấn đề để đòi hỏi quyền lợi mình đáng được nhận
P/S bác nhìn con mini kia chỉ có cái nắp capo nó bị dồn lên chứ phía dưới nó có bị cái gì đâu mà bung.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
19/6/15
621
810
93
Quá nhiều trường hợp bác à. bác có thể tự tìm hiểu thông tin. hơn nữa cách Toy LD xử lý rất coi thường NTD.
Chả thằng bán xe nào ở VN đàng hoàng. Tuy nhiên thằng Toy không sợ dư luận, thằng Ford khôn khéo che dấu dư luận chứ chả thằng nào tốt đẹp cả. Tớ tìm được hình Ford không bung airbag rồi, để úp lên cho anh xem nhé.

Hạng C
18/12/06
727
271
63
40
HCMC
Chả thằng bán xe nào ở VN đàng hoàng. Tuy nhiên thằng Toy không sợ dư luận, thằng Ford khôn khéo che dấu dư luận chứ chả thằng nào tốt đẹp cả. Tớ tìm được hình Ford không bung airbag rồi, để úp lên cho anh xem nhé.
Đúng là không thằng nào tốt, ngay cả cơ quan bảo vệ NTD. ngay cả bác nói Toy ko sợ dư luận nghĩa là nó cho người ta thấy xe không bung mà tao không quan tâm vì xe vẫn bán đều đều. vậy là coi thường hay gọi là gì bác

• Like
Reactions: thotran3919
Hạng C
19/6/15
621
810
93
Đúng là không thằng nào tốt, ngay cả cơ quan bảo vệ NTD. ngay cả bác nói Toy ko sợ dư luận nghĩa là nó cho người ta thấy xe không bung mà tao không quan tâm vì xe vẫn bán đều đều. vậy là coi thường hay gọi là gì bác
Nếu không ưa thì đừng mua, có ai dí dao vào cổ mình ép mua đâu nhỉ ? Tớ tẩy chay Toy lâu rồi, nhưng thấy các anh ca các hãng xe khác quá nên mình dẫn chứng vài cái coi chơi thôi.

Hạng C
19/6/15
621
810
93
Nhiều xe VN mình tháo gỡ độ chế lung tung, xe tai nạn mông má (có còn túi khí nào đâu mà bung) đến lúc đâm nát không thấy túi khí bung thì lại đổ cho cái xe, auto chửi. Toy ở VN chạy nhiều như kiến, nhìn phát chán nên tỷ lệ tai nạn cao ngất. Đố các anh tìm thấy chiếc QQ chery hay Lifan nào tai nạn ở VN bung túi khí đấy :D

• Like
Reactions: bl3399