Hạng B2
14/2/14
352
12.015
93
ngay bịnh em đang tự trị cho bản thân mình,gồm 2 thứ
-bán chi liên và bách hoa xà, em hái ở núi VEDEAN long thành về nấu nước trà uồng sau 2 tháng nay em
thấy tiêu hiệu quả
1 bán chi liên + 2 bách hoa xà nấu 2 llit1 nước đun sôi 1gio để nguội uống thay nước.rất hiệu quả cho gan
Vấn đề là bác biết loại thuốc và tên thuốc, chứ anh em thì chịu! :D

Hạng C
15/9/13
819
1.264
93
SÌ GÒN
Bác xiucoicoi biết bài thuốc nào trị bệnh vẩy nến da đầu không a. Trên đầu các lớp vẩy trắng rất nhiều, sau đó rơi ra, và da đầu bị xây sát rất ngứa. Bác biết bài thuốc nào tư vấn dùm em với a. Thanks bác.
cái này em chưa biết nhưng em sẽ gặp sư phụ hỏi giùm,

• Like
Reactions: AIV
Hạng B2
14/2/14
352
12.015
93
Suy van tĩnh mạch có chữa được bằng thuốc Nam không bác @xiuxiucoi?

Hạng C
15/9/13
819
1.264
93
SÌ GÒN
Suy van tĩnh mạch có chữa được bằng thuốc Nam không bác @xiuxiucoi?
em chưa biết .
nhưng chân em do đứng lớp nhiều,khoảng 26 năm .em bị dãn tĩnh mạch. gân máu nổi thành chùm ngay 2 chân.và khoảng 1/2 năm nay có trịu chưng ngồi xe or đi xe đều nóng từ bàn chân lân tới qua khỏi mma8t1 cá . và mới đi người bạn đã dùng sừng tê dác bầm huyệt chân nên cảm thấy bớt nhiều,(4 lần)

Hạng B2
14/2/14
352
12.015
93
em chưa biết .
nhưng chân em do đứng lớp nhiều,khoảng 26 năm .em bị dãn tĩnh mạch. gân máu nổi thành chùm ngay 2 chân.và khoảng 1/2 năm nay có trịu chưng ngồi xe or đi xe đều nóng từ bàn chân lân tới qua khỏi mma8t1 cá . và mới đi người bạn đã dùng sừng tê dác bầm huyệt chân nên cảm thấy bớt nhiều,(4 lần)
Vợ em cũng bị bệnh này, bệnh nghề nghiệp, cũng vừa tròn 26 năm...
Em nghe nói sừng tê chỉ mài ra uống để chữa chảy máu trong do dập nội tạng. Còn bấm huyệt thì sừng tê cũng chỉ là một vật nhọn thôi, tác dụng của nó ở đây là gì, mong bác khai sáng...

Hạng C
15/9/13
819
1.264
93
SÌ GÒN
Vợ em cũng bị bệnh này, bệnh nghề nghiệp, cũng vừa tròn 26 năm...
Em nghe nói sừng tê chỉ mài ra uống để chữa chảy máu trong do dập nội tạng. Còn bấm huyệt thì sừng tê cũng chỉ là một vật nhọn thôi, tác dụng của nó ở đây là gì, mong bác khai sáng...
Too kong hieu cho lam chi biet khi sung ay dam Trung Huyet o dau toi thay nong ma cung cho ay cam vat khac Dam vao thi kg thay nong

Hạng B2
13/5/13
368
709
93
Mình chia sẻ luôn cách chữa triệu chứng bị tiêu chảy sau khi rượu bia mà thuật ngữ dân nhậu gọi là tuột men tiêu hoá

Ở VN mấy anh mua thực phẩm chức năng Ovata

http://hatmethi.co/goc-bao-chi/thao...tri-va-ngan-ngua-ung-thu-dai-trang-c4a94.html

Nó là chất xơ nên giúp tiêu hoá tốt, nhuận tràng tốt,

Ở nước ngoài thì mua
http://www.amazon.com/gp/product/B0...15X6IZAEC6CPI&psc=1&ref_=wl_it_dp_o_pC_nS_ttl

2 thằng thật ra là 1, làm từ vỏ hạt cây Plantago

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng B2
17/10/12
265
135
43
Bác xiucoicoi biết bài thuốc nào trị bệnh vẩy nến da đầu không a. Trên đầu các lớp vẩy trắng rất nhiều, sau đó rơi ra, và da đầu bị xây sát rất ngứa. Bác biết bài thuốc nào tư vấn dùm em với a. Thanks bác.
Nghe như bị gàu ấy. Thử mua Nizoral gội hết kg bác? :)