Hạng D
28/7/08
2.284
3.716
113
"...
Em đi từ Bến Tre lên SG và bị dừng xe ở chỗ trước trạm dừng chân Mekong, không biết chính xác bị bắn chỗ nào,
..."

"...
2. Trong suốt đoạn đường em đi qua không có bảng khu dân cư, em đi đường này rất nhiều lần nên không thể bỏ sót bảng được
..."

Ờ, ờ... xin lỗi, em có nghe nhưng không hiểu!!!:D

Nếu từ BT đến trạm dừng MK mà không có biển cấm nào (<60 km) thì bác thắng!
Em ủng hộ bác ... chơi tới cùng!!!
Vậy bác kiểm tra lại một lần nữa đi! rồi hẵng kiện.

Em hiểu vậy đúng chưa? :)

Hạng B2
21/3/11
362
12
18
33
để đến hạn phạt, bác xem hình ảnh, đối chiếu thực tế thì sẽ rõ. Bác còn 15 ngày kể từ ngày ra quyết định để khiếu nại quyết định đó mà.

Hạng C
23/5/13
846
937
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn
không hài lòng thì cứ khiếu nại các bác à, kể cả không được gì thì cũng có mất gì đâu ngoài chút công sức và thời gian. Khiếu nại để tránh cảnh "núp lùm" của CSGT. Có những nơi ngàng giao thông cẩu thả đặt biển báo không phù hợp thì họ (XXX) chọn nơi đó mà hành sự.
Chiều nay tui từ Phó Đức Chính ra vòng vô đổ xăng rùi chui ra bằng đường Phạm Ngũ Lão là nơi chỉ dành cho xe buýt (tui cũng chỉ mới biết) khi vô Hàm Nghi, qua 1 ngã tư đen xanh đỏ thì 2 chú XXX núp sau dàn xe buýt chui ra và tuýt.
Vấn đề có lẽ không có gì nếu thái độ của 2 chú XXX đó: "Thông cảm cho anh, em ghi lổi nhẹ ..." rồi có vẻ như chờ đợi phản ứng của tui. Tôi nói "đã thông cảm thì thôi sao ghi biên bản và ghi lổi nhẹ, nhung tui vẫn ký bên bản và nói không hài lòng (BB vẫn chưa ghi lổi). ký xong mấy chú đó hậm hực ghi thêm vào biên bản thêm lổi và bỏ đi.
có 2 người hình như đang chờ xe buýt thì phải nói với tui: "sao không cho tiền như ông trước anh đó cho xong".
0

tui chụp lại ngay lúc đó, khoảng cách này mà mấy chú XXX núp và phán rồi ... chờ ...

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.872
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
phucminh nói:
Bác chủ từ Bến Tre qua thì sẽ vào nội thị Mỹ Tho, qua khỏi ngã 3 Trung Lương sẽ gặp 1 ngã 3 bên phải tiếp theo, sau ngã 3 này mới có biển 80.

Vậy thì bác chủ kiểm tra lại, trước khi gặp biển hết nội thị và 80 đó, mình có lố 50 đoạn nào không?

Em nghĩ chắc chắn có lố.
Bác phucminh nói đúng.

28/3/13
2.339
1.769
113
phong_cao77 nói:
Bác nói đúng đó, qua cầu Rạch Miễu đúng là vô TP Mỹ Tho, nhưng thực tế không có bảng nào thông báo là TP Mỹ Tho. Bác khiếu nại đi, nhưng bác phải đi 1 vòng nữa xem từ cầu có treo bảng bổ sung chưa nhé. Nếu chưa thì bác khiếu nại đi.

Còn 1 chỗ các bác cần lưu ý nhé: ngã 4 Lương Phú (Tiền Giang) đi từ Cao tốc quẹo trái ra ngã 4 Lương Phú. Đoạn đường này cho phép 80km/h. Nhưng ra đến ngã 4 Lương Phú quẹo phải về Mỹ Tho là 60km/h (vì đi từ TPHCM về bằng QL1 thì đến đây có bảng 60km/ trước ngã 4. Nếu bị bắn tốc độ (đoạn QL1) bác phải nói là bác từ đi Cao tốc ra không có bảng thông báo 60km/h nhé

Bác này đúng là cao thủ.

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Bác này khại quật ghê thiệt. Bác Hà cũng nhảy vô còm men nên em cũng tò mò.