Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Em xin mở thớt này để mọi người chúc mừng các bác ngoài HN đã kiên quyết xây dưng Xóm (không biết có phải ở Thanh Nhàn không:D:D:D)
Cái thớt bác PhamTienSinh mở đừng tám hay chúc tụng nghe các bác.
Em mở hàng: Chúc mừng XNL Hà Nội

Hạng C
24/3/08
980
41
28
RE: Chúc mừng XNL Hà Nội

Em cũng chúc mừng luôn. Bao giờ các bác XNL off rã ngoại cho em xin 1 chân ké:D

Hạng C
3/2/07
781
11
18
53

Cảm ơn các bác đã ủng hộ. Anh em ngòai này cũng đang sốt ruột lắm...
@ bác tuonglahay : Thanh Nhàn thì hổng dám xây đâu bác:D
Trong lúc chờ chuẩn y, em ra đầu ngõ mần ly trà đá cho đỡ căng thẳng:D

Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44

Em thấy càng mở rộng thì càng vui, em nghĩ bác HT, HP và các bác khác ủng hộ các bác miền bắc thôi. Mong Bác HT, HP xem xét ra Quyết định đi để mọi người vui hơn nữa

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

UI, các bác XNL Hà nội cứ anh dũng tiến lên đê ... Thủ đô người ta đã mở rộng roài thì xóm nhà lá nhà liều gì đó của thủ đô cũng phải được nâng lên một tầm cao mới chứ nị !
hị hị hị ...

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Chúc lại theo tinh thần bác Tuonglahay

Chúc XNL Hà Lội nói riêng và Miền Bắc nói chung ngày càng đòan kết, vững mạnh và
nhiều như anh em SG và các khu vực Nam Bộ

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Tui tin rằng XNL Hà Nội sẽ hình thành rõ nét hơn và ngày càng phát triển,thành viên đông đúc như XNL Sài Gềnh.Tại các Tỉnh-Thành khác cũng thế,vì số lượng thành viên OS ít tiền hay chưa giàu nhưng mê 4B (câu này là của bác Mr.Thiết Cố Vấn đó nha) là rất nhiều,nhưng các bác ấy còn ngại ngùng tự ty nên chưa dám xuất hiện trên diễn đàn...(suy bụng ta ra bụng người-hỏng biết có đúng không đây?:))
Các bác hãy gầy dựng phong trào (của nhưng người ít tiền hay chưa giàu nhưng mê 4B) lên nhé!
Tui ủng hộ hết mình-Các bác hưởng ứng nhiệt tình!Dzô...Dzô...Dzô...!:D

Hạng C
3/2/07
781
11
18
53

Sướng quá !
Thế là bác cố vấn, bác HT và các bác đồng ý rồi nhé:D
Nhất định anh em chi hội XNL ngoài ni sẽ gây dựng phong trào thật nhiệt tình....
Em xúc động quá chả biết viết thêm gì nữa. Lệ lại tuôn thành hàng, nhưng không phải vì buồn tủi mà vì 2 chữ SUNG SƯỚNG !
Thanks tất cả các bác !