Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
hix, tủi thân wá, em chả có nón này để trưng trong xe, vì ku tũn nhà em dạo này ăn nhìu nên em fải để ở nhà cho ku tũn nó "..."

em trưng nón LÁ trong xe các bác ạ, hi vọng xxx nhìn thấy em nghèo mà bỏ quá cho em, nhìu khi còn được xxx ngoắc lại cho thêm tí tiền còm đổ xăng ấy chứ, vì chúng ta luôn ủng hộ "lấy của người giàu chia cho người nghèo mà"

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
dạo này điều lệ (cảnh binh) chạy moto rảo hơi bị nhiều..để cái nón quân đội coi chừng mang họa..mà cảnh binh thì được phép dùng AK quất luôn.

Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong
Nếu các bác ở TP.HCM thì cái giấy màu xanh có ghi dòng địa chỉ 86 Lê Thánh Tôn dùng để ra vào UBND TP cũng có tác dụng với xxx lắm đấy. Hôm nọ em đi xe của thằng bạn có cái giấy đó dán trên kính, vì trể giờ nên em vượt phải trên đường N.V.Cừ bị xxx toét vào, sau khi kiểm tra giấy tờ xxx liếc nhẹ qua cái giấy đó rồi hỏi em làm ở đâu? Em nói đại em làm chuyên viên cho VP. UBND thế là xxx nói em lần sau có gấp thì cũng đi đúng tuyến vượt phải vậy nguy hiểm lắm và cho em đi. Chẳng hiểu là do tờ giấy đó hay là do xxx thấy em thật thà nên tội nghiệp nữa :D

Hạng B2
16/6/08
136
47
28
em nghĩ cái mũ cũng như mấy mảnh giấy dán trên kính đó chủ yếu để vào cổng!!! hihi

Hạng B2
2/12/09
107
0
16
brabus nói:
Nếu các bác ở TP.HCM thì cái giấy màu xanh có ghi dòng địa chỉ 86 Lê Thánh Tôn dùng để ra vào UBND TP cũng có tác dụng với xxx lắm đấy. Hôm nọ em đi xe của thằng bạn có cái giấy đó dán trên kính, vì trể giờ nên em vượt phải trên đường N.V.Cừ bị xxx toét vào, sau khi kiểm tra giấy tờ xxx liếc nhẹ qua cái giấy đó rồi hỏi em làm ở đâu? Em nói đại em làm chuyên viên cho VP. UBND thế là xxx nói em lần sau có gấp thì cũng đi đúng tuyến vượt phải vậy nguy hiểm lắm và cho em đi. Chẳng hiểu là do tờ giấy đó hay là do xxx thấy em thật thà nên tội nghiệp nữa :D

Do hên sui bác ạ. Lúc xxx chủ ý muốn phạt hoặc muốn "xxx" thì căng hơn.

Hạng F
14/9/04
9.900
27.409
113
Q3
accord 93 ex nói:
Vài hôm em kiếm luôn cái quần treo chổ kính hậu giữa cho nó OÁCH luôn

các bác nhỉ?

Thối lắm bác ợ

Hạng B2
24/11/09
179
1
0
Thành phố Bác Hồ
brabus nói:

cái giấy đó là để gởi xe trước cổng UBND TP khỏi bị mấy anh TNXP áo xanh thu tiền thôi chứ làm được gì đâu bác, hôm rồi thấy một em BMW ở PMH dán trên kính tờ giấy trắng có sọc chéo màu đỏ với dòng chữ: "Ủy ban kiểm tra Đảng" mới kinh chứ. Em mà là xxx em phạt cho mềm xương tội: giả mạo giấy tờ cơ quan nhà nước.

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Để cái nón công vụ sau táplô 4B biển trắng cái đó theo em nghĩ là biến tướng của các chủ xe muốn phô trương hoặc là mạo danh ... Lúc trước thì xe các Sếp biển xanh hoặc đỏ thừong có để cái nón điều lệnh trong xe để khi cần lấy ra đội cho đúng tác phong, rồi bi giờ nó biến tướng như thế