Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Em thì nghĩ thằng Ủn chỉ hù thiên hạ cốt yếu để đừng ai đụng đến nó thôi chứ hơn ai hết nó cũng dư thông minh để biết nếu bùm hạt nhân vào thiên hạ thì đất nước nó cũng sẽ bị xoá sổ trước tiên. Chắc đa phần cũng nghĩ như em nên thị trường hôm qua cũng không ảnh hưởng gì mấy.
Chúc các anh một ngày mới an lành!:)

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
hồi em mới chơi em cũng mua FLC đó bác, nhớ mua 7.1 bán 7.7 mà dzui cả ngày :))
Sau đó theo dõi tin tức mới biết dòng họ FLC như mafia....
Ha..ha.. em cũng vậy, bị môi giới dụ chơi con FLC lúc mới gia nhập "chứng" biz, kết quả thua chỏng vó ! Mà công nhận, chân rết FLC ghê thiệt, lùa gà lùa cừu rất giỏi !

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Hôm nay có tin gì mà từ khi mở cửa tới giờ, TT đỏ rực như hoa phượng thế, có pác nào biết không ?

Hạng B2
3/4/07
137
2.769
103
45
Saigon-Bình Thạnh
Chắc ngại thằng ủn bất trị đó anh, hay nói theo dân brocker là điều chỉnh để vào hàng đó, nhưng coi chừng bẫy như HQC đang lên nhưng nên chờ 3.11-3.12 hãy vào hàng nằm chờ

Tập Lái
8/12/15
40
2.271
83
quận 6 Hồ Chí Minh
Hello các bác, mấy hôm nay e lo làm công quả trong chùa nên ko quan tâm thị trường :)
Trong bối cảnh chính trị ko ổn này thì em chọn ROS, con này chạy không theo quy luật của tt, nên e chọn nó để lánh nạn tạm thời.
Vả lại dòng cơ bản, blue đã tăng khá trong time 1 tuần qua, có thể sẽ có phiên hồi, các bác cẩn thận mua các mã này.
Nhìn chung time này hơi khó chơi(tụi lái sẽ dựa vào bất ổn của chính trị để đạp xuống gom hàng), các bác nên cẩn trọng việc giải ngân mới lúc này.

Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Nói ra lại cho rằng phân biệt vùng miền, chứ dân bake thì nổ không ai nổ bằng, thánh nổ có Tử Quảng Bphone, các doanh nhân khác cũng không kém cạnh! FLC dạo này liên tục làm Roadshow chạy rần rần khắp đường phố Saigon, thấy mất cả cảm tình! Hình như ngoài đó làm cái gì cũng đình đám, rầm rầm rộ rộ...nói thật chứ cái kiểu đó bê vô trong Saigon này thì phản tác dụng!

Tập Lái
3/10/15
29
255
48
44
Hello các bác, mấy hôm nay e lo làm công quả trong chùa nên ko quan tâm thị trường :)
Trong bối cảnh chính trị ko ổn này thì em chọn ROS, con này chạy không theo quy luật của tt, nên e chọn nó để lánh nạn tạm thời.
Vả lại dòng cơ bản, blue đã tăng khá trong time 1 tuần qua, có thể sẽ có phiên hồi, các bác cẩn thận mua các mã này.
Nhìn chung time này hơi khó chơi(tụi lái sẽ dựa vào bất ổn của chính trị để đạp xuống gom hàng), các bác nên cẩn trọng việc giải ngân mới lúc này.
Em vào ROS cũng vì lý do giống bác.

Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Nói ra lại cho rằng phân biệt vùng miền, chứ dân bake thì nổ không ai nổ bằng, thánh nổ có Tử Quảng Bphone, các doanh nhân khác cũng không kém cạnh! FLC dạo này liên tục làm Roadshow chạy rần rần khắp đường phố Saigon, thấy mất cả cảm tình! Hình như ngoài đó làm cái gì cũng đình đám, rầm rầm rộ rộ...nói thật chứ cái kiểu đó bê vô trong Saigon này thì phản tác dụng!
Bữa trước a.Cọp rủ cf khu HHT, em tưởng anh cũng là "bên thắng trận"... :D

• Like
Reactions: Tiger7x