Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
nguoiphutinh nói:
Tphuc nói:
tamtany nói:
Tối nay họp bàn về cái dzụ này tại PP, thành phần gồm CC, Previa Lady, Nai, tamtany, xedaumalai + bác Bảy. Đáng tiếc là chủ đề chính bị lạc qua chủ đề... không dám kể nên phương án đi chơi vẫn chưa có gì mới cho đến lúc tan cuộc (chừng 22g30)!!! :D
Ủa theo lịch là tối thứ bảy mà mấy bác? Sau chuyển qua thứ 5 vậy?
Hợp trù bị thôi anh. Có em chuyện mới thành đc. Yên tâm anh nhé! :D
Ngũ ko được hay sao mà dậy sớm quá vậy Bác ???? :):):):):):)

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
nguoiphutinh nói:
lengquanghuy nói:
Xedaumalai nói:
nguoiphutinh nói:
Ngũ thì em ngũ đc. Chứ ngủ em khó ngủ lắm anh Triệu ơi!!! :p
Lúc này khó tính quá nha!

Tình mà còn phụ biểu sao hổng khó tính, ngó cái nick coi :D:D:D:D:D
Bơm quá!!
Lo chuyện đi chơi đi 2 ka ka.
"Hồi xưa" nghe chửi "măn-giê kaka"... không biết có giống "ka ka" của bác npt hông ta???!!! :D

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
em ủng hộ ý kiến bác Nai. nếu đi Cam thì e quyết theo, có thể đợi hè đi cho thong thả cũng được

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
@nguoi phun tinh: thử kế hoạch này nhé:
ngày 0: 5h chiều chạy đến tầm gần 12h đến Phan Rang, Cam Ranh tìm KS, Nhà trọ ghé ngủ
ngày 1: khởi hành chiều tới Hội An, tối dạo phố cổ, ăn cao lầu, ngủ KS
ngày 2: tham quan phố cổ, tham quan Non Nước, về Đà Nẵng tham quan Sơn Trà, chùa, tắm biển, ăn đặc sản ĐN, ngủ
ngày 3: tham quan Bà Nà nếu thích (mình thì không thích) đi Huế, tham quan cố đô, chùa, lăng,mua và ăn đặc sản Huế, ngủ
ngày 4: đi tham quan lăng rồi đạp về Quy Nhơn, nhậu, ngủ
ngày 5: về Thành phố ghé Quán truyền mấy chai nước biển
Nếu con nhỏ quá nên mua vé máy bay lượt về từ ĐN cho vợ và bé khoẻ vào ngày 5 thì có thêm một ngày chơi ở ngoài đó vì bác về ngày nào chẳng được

Tập Lái
18/3/13
19
0
1
53
Quy Nhơn, Bình Định
sjw nói:
ngày 0: 5h chiều chạy đến tầm gần 12h đến Phan Rang, Cam Ranh tìm KS, Nhà trọ ghé ngủ
ngày 2: tham quan phố cổ, tham quan Non Nước, về Đà Nẵng tham quan Sơn Trà, chùa, tắm biển, ăn đặc sản ĐN, ngủ
ngày 3: tham quan Bà Nà nếu thích (mình thì không thích) đi Huế, tham quan cố đô, chùa, lăng,mua và ăn đặc sản Huế, ngủ
Nếu con nhỏ quá nên mua vé máy bay lượt về từ ĐN cho vợ và bé khoẻ vào ngày 5 thì có thêm một ngày chơi ở ngoài đó vì bác về ngày nào chẳng được

Em đang ở Quy Nhơn, em ủng hộ kế hoạch này

Hạng B2
31/3/10
335
16
18
Quy Nhơn - Bình Định
sjw nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Nếu con nhỏ quá nên mua vé máy bay lượt về từ ĐN cho vợ và bé khoẻ vào ngày 5 thì có thêm một ngày chơi ở ngoài đó vì bác về ngày nào chẳng được </span>
vụ này mà bà cả của bác Toàn đồng ý thì chẳng khác nào thả hổ về rừng:D:D:D
còn ngày thứ 4 thì đồng ý với ý kiến của bác SJW. các ngày khác tùy bác Toàn

Last edited by a moderator: