Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: Chụp chơi em Bi

Bác kiếm con nào xe hiện đại một tí đi, chiếc này qua cũ với lại quá bẩn em chẳng thấy đẹp gí hết !!!

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Chiếc BMW 5 này tự nhiên gắn cái bao tay lái vô chi nhìn mất thẩm mĩ ! Cái dở của gắn bao da tay lái sẽ làm cho tay lái bị mốc và hư da của tay lái. Bản thân của tay lái zin của BMW đã có may da sẵn rồi , thậm chí còn xịn hơn cả cái mà bác mua gắn vô. Không hiểu gắn vậy có tác dụng gì. Gắn vô nó lại làm to cái tay lái lên thêm nhìn xấu.

sao ở VN mình ai cũng thích gắn mấy thứ linh tinh vô xe nhở ?
Có xe thì gắn ốp inox tùm lum, có xe thì dán tùm lum.
Bên trong nội thất thì để đủ loại thú bông nhìn như cái sở thú :D

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Oạch, bác đừng nói với em là cái Bim này bác ko thèm đi, vứt em nó trong kho vài năm rồi nhé. Muh sao bác ko lau qua cái ống kính máy ảnh đi nhỉ, khó nhìn quá đi, cứ mờ mờ ảo ảo :D
Mà chiếc này là đời 1997 àh các bác [8|]

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Không phải do máy ảnh đâu bác tại xe để ở garage, nên bụi bám zậy đó, bác nhìn ảnh nội thất xem rõ mồn một đó thôi

Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53

Ko phải do máy ảnh bị bẩn ống kính , mà do hầu như tất cả các loại máy ảnh kĩ thuật số khi chụp trong điều kiện thiếu ánh sáng nói chung thường hay bị khúc xạ ánh sáng ko tương thích với mắt cảm biến hinh ảnh (CCD) NÊN NAY bị hiện tưọng naỳ
Ơ tự dưng nói lung tung oá:D:D:D:D:D
Trích đoạn: puma.com

Không phải do máy ảnh đâu bác tại xe để ở garage, nên bụi bám zậy đó, bác nhìn ảnh nội thất xem rõ mồn một đó thôi

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Bác Puma confirm lại một cái đi, em chưa gặp cái hiện tượng khúc xạ này bao giờ cả.
Mà bác vunhat có fải ở Tràng Thi đó ko vậy :) Nếu đúng thì em nhờ bác một chút nhé.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Em cũng không biết 9 xác mấy cái khúc xạ ra sao cả? Nhưng xe này đậu trong garage mà cái nóc của garage lợp = tole có ngàn lẻ các vì sao rọi xuống. Có chỗ tole nhựa để lấy ánh sáng nữa.... Túm lại là sao cũng pótay....lạc gồi về thôi
Về liền: Em thấy cái bao tay lái xấu kinh, mà trong xe nhìn nó cứ tối tăm sao ấy

Last edited by a moderator: