Hạng C
21/7/20
857
9.749
93
nhận xe trước tết ko bác chủ,,, trước tết thì cứ ra biển rồi bán ai thế nào cũng có ng hốt ,, mà biết đâu biển đẹp lại có lời
25-27 có xe tại đại lý, nên cuối tháng ra biển là chắc cú rồi. Mình có công văn và lịch giao xe bảo đảm, vì mình cũng bị trễ và từng làm căng. Mình thì vẫn thích công nghệ và to bự, nên mới mua em này, bx thì thích GLC hơn.

Hạng D
4/12/12
1.622
1.769
113
100% là chưa xhd, và B nhờ sale hỗ trợ ký lại hđ cho 1 người nào đó thế chân - khéo thì nói để người khác trong nhà, họ hàng đứng tên thay ...kiểu vậy ko vđ đâu B.
Giá bán deal bn thôi.

• Like
Reactions: Libi and wormym
Hạng C
22/2/12
889
545
93
Quan trọng ra cavet ai đứng tên thôi chứ hóa đơn ai chả được. Giờ bảo tôi mua cho Anh tôi Em tôi Cháu tôi thì sao. Quá bth
Chính xác, em mua đứng tên hợp đồng mua bán, hoá đơn, đi bấm biển nhưng chủ đứng tên đăng ký cavet là con gấu mẹ.

• Like
Reactions: wormym
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Chính xác, em mua đứng tên hợp đồng mua bán, hoá đơn, đi bấm biển nhưng chủ đứng tên đăng ký cavet là con gấu mẹ.
Bọn này nó đang định nhân lúc xe k có hàng để làm khó thôi. nếu bỏ cọc thì nó dc cục tiền ấy mà. Chứ đè đầu thằng SẾP nó ra hỏi xem luật nào quy đình nào k dc để người khác đứng tên xe xem nó trả lời dc k.

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Đừng bao giờ tin sale 100% nha bác. Em cũng bị sale Honda qua mặt đây, trước mặt dạ thưa các kiểu con đà điểu nhưng lại cố tình làm khác, sự việc cũng nhỏ thôi nhưng cũng chuốc bực

• Like
Reactions: wormym
Hạng C
21/7/20
857
9.749
93
Đừng bao giờ tin sale 100% nha bác. Em cũng bị sale Honda qua mặt đây, trước mặt dạ thưa các kiểu con đà điểu nhưng lại cố tình làm khác, sự việc cũng nhỏ thôi nhưng cũng chuốc bực
Sale họ chỉ quan tâm doanh số và KPI thưởng, còn pháp lý thì bên phòng pháp chế pháp lý, nên ko sale nào muốn mất doanh số cả dẫn tới tình trạng lươn lẹo :D

• Like
Reactions: No[2]
Hạng B1
12/8/15
59
48
18
54
Quan trọng ra cavet ai đứng tên thôi chứ hóa đơn ai chả được. Giờ bảo tôi mua cho Anh tôi Em tôi Cháu tôi thì sao. Quá bth
Hoá đơn người này, đứng tên người khác là cả một vấn đề đấy. Nếu là vợ chồng thì ok, nếu cho tặng thì nộp thuế thu nhập, nếu mua bán thì sang tên trước bạ...

Hạng B2
7/7/14
344
361
63
29
Hóa đơn không quan trọng, quan trọng khi làm hồ sơ bấm biển nộp phí trước bạ này nọ là tên mình thì nộp hồ sơ bấm biển bình thường mà

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Hoá đơn người này, đứng tên người khác là cả một vấn đề đấy. Nếu là vợ chồng thì ok, nếu cho tặng thì nộp thuế thu nhập, nếu mua bán thì sang tên trước bạ...
Em hỏi bác mua con xe lần nào chưa? Xe máy cũng dc nữa.