Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Re:Chuyên đề về Mercedes-Benz GLK 4Matic

Báo cáo bác Nam là em đăng kí chiều ngày thứ 3 ra Haxaco uống cafe với Bác (nếu bác có ở văn phòng). Sẳn tiện đem cái Gái Là Khoái ra kiểm tra cái bình nước xịt kiếng lun, nó chảy nước tong tỏng dơ sàn nhà quá:D

Hạng C
27/6/07
889
1
18

@hoaiphong: hay là do nước máy lạnh đó bác? nếu bị khi xe đi bên ngoài về đậu mà chảy nước là do nước máy lạnh rồi

Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam

thanhden nói:
@hoaiphong: hay là do nước máy lạnh đó bác? nếu bị khi xe đi bên ngoài về đậu mà chảy nước là do nước máy lạnh rồi
Em có kiểm tra rồi Bác. Em đổ đầy bình khoảng 1 buổi nó hụt gần hết, nước nó chảy theo cái vè lốp trước bên tài chảy xuống, có mùi của nước rửa kiếng.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

hoaiphong99 nói:
thanhden nói:
Em có kiểm tra rồi Bác. Em đổ đầy bình khoảng 1 buổi nó hụt gần hết, nước nó chảy theo cái vè lốp trước bên tài chảy xuống, có mùi của nước rửa kiếng.

Bác nói chính xác đó . Xe e cũng bị giống xe bác được bảo hành miễn phí nhưng bận quá chưa qua Haxaco đc .

Hạng C
19/7/07
505
0
0

Tiện vừa thấy thớt có bác hỏi chìa khóa Merc mới nhớ ra. Bác Nam đã nhòm chìa khóa GLK của mấy bác trong đó thử chưa? Có khác cái chìa xe mẫu như hôm trước em nói không?

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.607
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn

rosy1910 nói:
Tiện vừa thấy thớt có bác hỏi chìa khóa Merc mới nhớ ra. Bác Nam đã nhòm chìa khóa GLK của mấy bác trong đó thử chưa? Có khác cái chìa xe mẫu như hôm trước em nói không?

Chính xác là có 2 loại chìa, chìa của Rossy sản xuất đợt sau cùng.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ kvl: xe anh nó "sọc sạch" như kiểu da ghế bị cọ vào đâu đó !
Sao GLK "lắm bệnh" thế nhỉ . . .hehe

Hạng C
11/1/09
863
8
18

Vĩnh Nam nói:
rosy1910 nói:

Chính xác là có 2 loại chìa, chìa của Rossy sản xuất đợt sau cùng.

Bác Rosy tổ chức off để đọ chìa khoá đi ... pls!

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

giờ em mới nhớ là có cái khoe các bác. đợt nghĩ lễ vừa rồi em đi đà lạt và đây là thành tích em đạt được trong cả chặng đường dài, thành tích em đạt được tốt nhất là 8L/100km nhưng ko chụp được .

- Tốc độ 70-80km/h
- Nhiệt độ ngoài: 30,5 độ C
- Tải trọng: 4 người lớn + 1 trẻ em + 4 va ly đồ
- Vận tốc trung bình: 48km/h

Chuyên đề về GLK 4Matic và Hội GLK [phần 2]

Còn đây là tí offroad vào nhà máy thủy điện ĐamBri

Chuyên đề về GLK 4Matic và Hội GLK [phần 2]