Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
X5 chắc cũng ko, em nghĩ bác Bil hợp với Lexus hơn :D
Hic bác lại làm đau lòng em, bác biết em khoái X5 zới Lexus mà hổng đủ tiền mua bác còn châm chọc.
Thực chất e cũng thích PSG nhưng những gì em nêu là do không đúng kỳ vọng của em lắm thôi , các ưu điểm của nó từ từ e đi rồi e sẽ post.

• Like
Reactions: truongthuyminh
Hạng B2
6/8/08
306
306
63
Mình hay đạp thốc ga cho lên đến tốc độ cần rồi ngớt chân ga chạy đều chứ không tăng tốc kiểu rón rén từ từ.
Uh có lẽ đúng như bác nói vì e chạy đoạn từ Cần Thơ An Giang có 60km/h nên chưa thấy được sự mạnh mẽ của Mivec 3.0 , vào ga cảm thấy cứ bị dư tua máy. Đoạn cao tốc e chưa chạy mà tài xế chạy nên chưa cảm nhận chính xác , để cuối tuần này e phi 120-140 xem sao :) .
Còn 1 điểm trừ nữa theo em là lên ga tiếng pô vọng vào xe to quá , có cách nào khắc phục ko nhỉ . Ngồi ghế 2 và ghế 3 chắc toàn nghe tiếng pô.

• Like
Reactions: Billca
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Kinh thật đụng đến xe các bác các bác ném đá kinh quá . Xe này cũng là xe e dùng để đi thường xuyên mà mấy bác, em cũng muốn nó ok mọi phương diện để e hưởng thụ chứ . Nhưng e thấy sao nói vậy ko lẽ đi xe j thì ko đc chê nó hả mấy sư huynh .
Cuối tuần sau e lấy nó đi cao tốc Long Thành Dầu Giây e hứa sẽ lên 140 Rồi về viết cảm nhận.
Riêng cái phần lẫy số e rất thích , e thường xuyên sử dụng kiểu sang số để tăng tốc nên e thích nó .
Về tiếng pô thì đúng như các pác y kiến , đạp ga nghe tiếng pô vọng vào rất đã , nhưng cảm giác phấn khích tức thời , còn đi đường dài với lại già như e thì có lẽ ko hợp .
Bác @dstuyen lại thấy FT ồn hơn àh , e thì thấy FT cách âm hơn hẳn chứ . Tuần sau e lượn 1 vòng xem lại thế nào.
Ko biết PSAN có đồng hồ đa thông tin ko , chứ PSG thiếu cái này cũng khó chịu thật , xe đời mới mà ko có đồng hồ báo km còn lại, tiêu hao xăng tb.... và ko có đồng hồ trên xe em thấy nó bần tiện thế nào ấy .

• Like
Reactions: Thofth
Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
PS thì em ko có lời nào để chê j..em chỉ chửi cha tụi VAMA thôi bác..và em cũng mong muốn nghe cảm nhận PS all new thôi, PS cũ thì ai cũng biết rồi..chả có j mới hơn đâu bác.
Kinh thật đụng đến xe các bác các bác ném đá kinh quá . Xe này cũng là xe e dùng để đi thường xuyên mà mấy bác, em cũng muốn nó ok mọi phương diện để e hưởng thụ chứ . Nhưng e thấy sao nói vậy ko lẽ đi xe j thì ko đc chê nó hả mấy sư huynh .
Cuối tuần sau e lấy nó đi cao tốc Long Thành Dầu Giây e hứa sẽ lên 140 Rồi về viết cảm nhận.
Riêng cái phần lẫy số e rất thích , e thường xuyên sử dụng kiểu sang số để tăng tốc nên e thích nó .
Về tiếng pô thì đúng như các pác y kiến , đạp ga nghe tiếng pô vọng vào rất đã , nhưng cảm giác phấn khích tức thời , còn đi đường dài với lại già như e thì có lẽ ko hợp .
Bác @dstuyen lại thấy FT ồn hơn àh , e thì thấy FT cách âm hơn hẳn chứ . Tuần sau e lượn 1 vòng xem lại thế nào.
Ko biết PSAN có đồng hồ đa thông tin ko , chứ PSG thiếu cái này cũng khó chịu thật , xe đời mới mà ko có đồng hồ báo km còn lại, tiêu hao xăng tb.... và ko có đồng hồ trên xe em thấy nó bần tiện thế nào ấy .

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
X5 máy 3.0 k nghe tiếng pô, còn máy V8 4.8 thì mới nghe tiếng pô uỳnh uỳnh nhưng phải hạ kính xuống mới nghe còn lên hết kính thì chả nghe giề sất.
:3dcuoi:

Oh mềnh nghe mùi X dới mùi Lex nên mò dô thôi chứ PS thì never, hí hí
:3dcuoi:
Lâu quá kg gặp bác Trum, hôm nào em mời bác ly cà ở Bắc Hải. Sáng em hay ngồi ở Ba Vì - quán Ộp, bác rảnh ghé qua cà chơi.

Hic bác lại làm đau lòng em, bác biết em khoái X5 zới Lexus mà hổng đủ tiền mua bác còn châm chọc.
Thực chất e cũng thích PSG nhưng những gì em nêu là do không đúng kỳ vọng của em lắm thôi , các ưu điểm của nó từ từ e đi rồi e sẽ post.
Qua gặp bác Xì Trum nếu muốn chơi X5, ngon bổ rẻ, bán PS 4x4 mua X5 còn dư khối tiền đó bác.

24/3/10
4.364
3.876
113
Lâu quá kg gặp bác Trum, hôm nào em mời bác ly cà ở Bắc Hải. Sáng em hay ngồi ở Ba Vì - quán Ộp, bác rảnh ghé qua cà chơi.

Qua gặp bác Xì Trum nếu muốn chơi X5, ngon bổ rẻ, bán PS 4x4 mua X5 còn dư khối tiền đó bác.
Sáng CN này pác dảnh hem em ghé chém chơi. PM lại em cái số pác nhé, em hư cái SS nó clear lại nên mất hết số rùi.

• Like
Reactions: Thofth