Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
HRV đẹp ngon nhưng giá chát quá, cố thêm là ăn đc quả CRV rồi. Đi chơi vùng TB thì rất đẹp, cảnh vật, văn hóa, con người, ẩm thực... Đều tuyệt!

Thích con nào mua con đó, CRV có lên tí lại có con ngon hơn

Tập Lái
21/7/16
26
34
23
29
HRV đẹp ngon nhưng giá chát quá, cố thêm là ăn đc quả CRV rồi. Đi chơi vùng TB thì rất đẹp, cảnh vật, văn hóa, con người, ẩm thực... Đều tuyệt!
Hồi lấy cũng thấy giá nó chát quá nhưng bố em lại thích cái dáng của nó nên là quất hehe

Tập Lái
21/7/16
26
34
23
29
Bác thớt làm 1 quãng đường ngắn nhỉ , hôm nào bác sung lên đạp 1 phát từ Tây bắc đến Cà mau cho đẹp đời.
Vâng bác, ra Tết nên em làm cung ngắn đi ngắm cảnh thôi, với lại mấy hôm sau em lại chạy đi Hạ Long Vân Đồn nữa hehe. Đi Cà mau thì phải thu xếp chuẩn bị nhiều hơn nữa bác ạ

Tập Lái
21/7/16
26
34
23
29
Nhìn cái ảnh cốp xe càng thấy ko nên mua hrv cho gia đình. Hrv hợp với nhà nào đã có xe. Cả gia đình một xe thì mua Tucson ngon hơn mà giá same same còn ko chơi ecosport rẻ hơn hẳn mà độ sử dụng như nhau.
Nhìn thế chứ trong em còn nhét 1 thùng nước, 1 thùng bia với 5,6 thùng sữa nữa bác ạ. Bác nhìn thế thôi chứ cốp nó cũng sâu và cao mà bác, không gian ghế sau với cốp con Ecosport không được bằng con này đâu bác ạ