Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Omh, k hợp thì chia tay cũng được! Nhưng mua xe bác nên chạy và cảm nhận! Giá trên mạng chỉ để ta tham khảo thôi-nhìn cái hình rao bán và khi đi xem thực tế nó khác nhau dữ lắm! Chưa kể nguồn gốc xe nữa. Có xe ae coi odo 80k km. Vào hãng check báo 180k km-vừa tua 100k km... =)))

Đôi điều chia sẻ cùng bác! Chạy và cảm nhận để xác đình dòng xe mình cần mua-sau đó tới công việc săn xe... Chúc bác sớm có xe như ý... ;)

• Like
Reactions: Trungt25
Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Omh, k hợp thì chia tay cũng được! Nhưng mua xe bác nên chạy và cảm nhận! Giá trên mạng chỉ để ta tham khảo thôi-nhìn cái hình rao bán và khi đi xem thực tế nó khác nhau dữ lắm! Chưa kể nguồn gốc xe nữa. Có xe ae coi odo 80k km. Vào hãng check báo 180k km-vừa tua 100k km... =)))

Đôi điều chia sẻ cùng bác! Chạy và cảm nhận để xác đình dòng xe mình cần mua-sau đó tới công việc săn xe... Chúc bác sớm có xe như ý... ;)
e gà mờ mà anh. Cho nên e cũng sợ. Đang phân vân lắm. Chắc ko dám kiếm xe đời sâu. E thấy xe cò lái là sợ rồi. Cám ơn anh tư vấn và chia sẽ^^

Tập Lái
31/7/17
7
5
3
Long Xuyên, An Giang
Bác ở đâu bác!? Tgia group fb ae dễ chém gió hơn... :)

Ở Long Xuyên bác ạ. Có tham gia FB của nhóm rồi, nick FB là "Xuân Vinh" ah. Cũng định tìm vợ 2 (dù éo có vợ 1), nhưng phân vân đủ đường. Thực sự rất thích thiết kế của Civic các đời 07-09, tuy nhiên do chưa được cầm lái chiếc civic nào nên không cảm nhận được. Chỉ biết là góc chữ A rộng và xe bị ồn. Đọc được bài đánh giá của bác thật là hay, càng vui khi thấy xe bác biển số 67 :D Thanks bác lần nữa nhé. Hy vọng tham gia hội với bác trong tương lai gần, bay giờ thì chỉ biết im lặng lắng nghe thôi.

Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Ở Long Xuyên bác ạ. Có tham gia FB của nhóm rồi, nick FB là "Xuân Vinh" ah. Cũng định tìm vợ 2 (dù éo có vợ 1), nhưng phân vân đủ đường. Thực sự rất thích thiết kế của Civic các đời 07-09, tuy nhiên do chưa được cầm lái chiếc civic nào nên không cảm nhận được. Chỉ biết là góc chữ A rộng và xe bị ồn. Đọc được bài đánh giá của bác thật là hay, càng vui khi thấy xe bác biển số 67 :D Thanks bác lần nữa nhé. Hy vọng tham gia hội với bác trong tương lai gần, bay giờ thì chỉ biết im lặng lắng nghe thôi.
Mong chờ ngày đó... :)

Em ít về AG-chứ có về cho bác cầm lái thử cảm giác... :)

• Like
Reactions: The Capon
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.573
113
Mong chờ ngày đó... :)

Em ít về AG-chứ có về cho bác cầm lái thử cảm giác... :)
Bác có nhã hứng cho mình test con xe bác đc ko? Đang quan tâm em Mitsubishi Lancer Fortis 2007 nghe nói ngon hơn Civic cùng đời, ko biết sao, https://www.otovietnam.com/threads/can-ban-mitsubishi-lancer-fotis.8748788/
em quote lại
Cám ơn Bác rât nhiều, có nhiều Bác so em nó với Civic cùng đời đó Bác. Ai đã từng sử dụng em này và em Civic thì hiểu liền. Bản thân em là người đã từng sử dụng cả 2 dòng xe này nên rất hiểu, Civic cùng không thể ngồi chung chiếu với em này được.

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.573
113
Bác chạy thử con Fortis này chưa!? Nhìn sơ thì em thấy nó trang bị ngon hơn rất nhiều so với civic gen 8 rồi đó!
Chạy thử trong nội thành thôi bác, nên cũng ko thể cảm nhận đc gì nhiều. Mà nếu bản thân bác chạy Civic gen 8 mà cũng nói vậy thì thôi e múc luôn. Cảm ơn bác.
Bác ở SG cho e xin số đt giao lưu nếu ko phiền :D