Tập Lái
28/7/06
26
0
0
Tháng 11, Civic đạt kỷ lục bán là 271 xe. Một con số quá ấn tượng khi so với con số 9 của Altis hay 11 của Focus.

Với 271 xe, Civic tiếp tục giữ vị trí là kiểu xe bán chạy nhất trong số các loại xe Sedan. Chỉ bằng 1 kiểu xe Honda đã vượt Ford với ít nhất 4 kiểu

Nếu giá Civic thấp chút nữa thì con số chắc còn ấn tượng lắm

Tập Lái
25/6/06
10
0
0
RE: Civic - the Best Seller

Thế này là quá ấn tượng rồi các bác ơi.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Civic có cái đuôi như mai víc (rùa biển) nhưng tôi tin rằng càng ngày sẽ càng có thêm nhiều người cùng thích Civic thôi.

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

HONDA CIVIC là sự lựa chọn số 1 cho tầm tiền khoảng 30K đến dưới 40K. Đây là sự lựa chọn tối ưu cho những người thích thể hiện phong cách của mình. Tuy nhiên giá xe sẽ phải giảm nữa để có nhiều khách hàng hơn.

Hạng B2
6/1/06
179
0
0
41
Hà Nội

Em nói thật nhé, Civic càng nhìn càng xấu, nhất là cái mũi xe, mũi xe thì bèn bẹt còn thân xe thì cứ mum múp chả ra làm sao cả, mất cân đối !
Nói chung là chán lắm các bác ạ !

Hạng B2
16/3/06
199
5
18
Hải Phòng
www.tamda.com.vn

Trích đoạn: huyentrang

Em nói thật nhé, Civic càng nhìn càng xấu, nhất là cái mũi xe, mũi xe thì bèn bẹt còn thân xe thì cứ mum múp chả ra làm sao cả, mất cân đối !
Nói chung là chán lắm các bác ạ !

Civic có cái đuôi xe nhìn thì xấu tệ luôn...trướng ngày em civic ra mắt thì em cũng đã ngắm nghía và chờ đợi em nó ra mắt đấy chứ...nhưng xem đi xem lại cân nhắc và so sánh nhiều thì em lại có quyết định lấy m6 2.3AT rồi...đơn giản vì em thấy hài lòng với quyết định của mình...lý do thích hơn civic chỉ có vậy thôi...hehehe

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Các bác cứ chê Civic nó "xấu tệ"! Em thì nghĩ là khó chịu cách tiếp thị của nó thui, đưa một dòng xe hạng rẻ tiền vào VN mà lăng xê còn hơn cả BMW hay Mer. Chất lượng thì một số bác đã report rùi, không thể khá hơn Altis nếu Altis lắp số AT.
Thôi đợi Accord Alpha thôi các bác nhỉ?:D

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội

Chất lượng thì một số bác đã report rùi, không thể khá hơn Altis nếu Altis lắp số AT.
xe vừa mới ra ;chưa thấy hỏng hóc báo các bệnh tật gì mà sao các bác đã đánh giá đc chất lượng vậy ;siêu thiệt

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Chất lượng ở đây chỉ là đánh giá bên ngoài về tiện nghi nội thất, độ cách âm và cảm giác lái, vận hành thôi, chứ không phải về máy móc. Theo em thì Civic1.8 là lựa chọn tốt, hợp lý so với các đối thủ cùng tầm như Altis hay Maz3, nhưng nếu so với Gala 2.0 thì không biết thế nào. Còn Civic2.0 thì quá đắt, ai mua theo em là dại:D

Tập Lái
12/8/05
34
0
0
www.baoviet.com.vn

CIVIC có nghĩa là civil car có nghĩa là xe bình dân ! Thế mà giá chẳng bình dân tý nào! Việt Nam mình buồn cười thật, bỏ ra cả đống tiền, hơn cả mua camry 2007 ở Mỹ để rước về cái đống sắt được gọi là xe bình dân!
P/s : Đi thử rồi, chỉ tương đương Altis đời trước 2005 thôi!