Hạng B2
9/11/15
175
114
43
38
Sao lại tởm crv mới thì dáng cũng khác gì bản cũ đâu

Thiết kế con CR-V mới từ kiểu dáng, đường nét, các chi tiết như cụm đèn trước mà nhất là phần lưng gù nay đã mảy và cá tính hơn, cụm đèn cũng bắt mắt, phần lưới tản nhiệt đều thấy thay đổi rõ so với bản cũ mà cụ? CX-5 thì gần như chỉ tinh chỉnh, thay đổi mặt trước một chút, cụm đèn tinh chỉnh hẹp hơn nhưng vẫn kiểu móc khóa, không đột biến.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tmt911 and Quaivatx
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Đẹp quá,nhà e cũng có con Marda 3 nhưng e chưa chạy thử lần nào(xe mua để cty cho đối tác và kt đi) không biết cảm giác lái sao các bác?

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Cái này thường xe đức mới có đủ. Xe cỏ có gập gương và lên kiếng thì có ford. Có gập gương nhưng ko lên kiếng là kia, hyundai
Focus ghẽ đã có lên kiếng tự động cho cả 4 kính, auto gập gương, auto đóng mở full cửa kính/nóc bằng remote từ xa lẽ nào xe THACO lại không có @_@

All new đó ko phải fl đâu bác lên goolge mà xem cx5 all new chính là con này đấy

Sao lại tởm crv mới thì dáng cũng khác gì bản cũ đâu

CR-V ít nhất nó đổi động cơ mà bác ? Thay đổi cả trục cơ sở và kích thước bao. Nhìn sơ qua con CR-V gen 4 (cũ) và gen 5 (new) là biết liền

Anh CX-5 màu mè tí + thêm cửa gió sau cũng thành new gen ???

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Focus ghẽ đã có lên kiếng tự động cho cả 4 kính, auto gập gương, auto đóng mở full cửa kính/nóc bằng remote từ xa lẽ nào xe THACO lại không có @_@

CR-V ít nhất nó đổi động cơ mà bác ? Thay đổi cả trục cơ sở và kích thước bao. Nhìn sơ qua con CR-V gen 4 (cũ) và gen 5 (new) là biết liền

Anh CX-5 màu mè tí + thêm cửa gió sau cũng thành new gen ???
Kia ăn hiếp option xe nhật chứ gặp ford gọi bằng cụ nhé

Hạng C
1/8/14
755
608
123
45
Người tinhte lại qua OS nữa hả?
Đã làm thuyết trình về xe thì phải sống ở forum nào nhiều người xài xe chứ forum suốt ngày ăn tiền của mấy hãng điện thoại, các nhà phân phối điện thoại thì sao sống được.

Hạng B2
4/4/14
413
297
63
sao nó ko lấy tên là CX6 nhỉ ,mà lại lấy cx5 2018 làm gì cho dài dòng
nhìn nội thất và đầu xe đẹp chỉ chê mỗi phần đuôi nhìn có vẻ yếu ko dc hầm hố mấy