Hạng B2
27/8/10
365
137
43
Sài gòn - Đà Lạt
Cám ơn bác Brabus đã cống hiến màn zic zac thật đẹp, tuy không dành được giải cao nhưng đã có màn biểu diễn đẹp mắt, có lẽ vì tâm lý và áp lực thi đấu quá cao, hy vọng năm sau KIA mình lấy lại những gì đã mất

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=Qd_MlzVlLFQ[/tube]

Member nữ em không nhớ tên

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=8PqYTBzMTs0[/tube]

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City
Dạ cái đầu thèng dzô dziên là em đó anh4 , rùi làm được nhau ?? :))

Hạng B1
11/10/12
98
0
0
35
Hôm qua Kia hơi thiếu may mắn, dù cọc đổ nhưng vẫn trong vòng tròn, bị trừ điểm chứ nếu ko cũng tranh Nhất-Nhì rồi.
Cảm ơn bác Brabus & mợ Nga đã thi đấu rất tốt !

Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong
Em thành thật cáo lỗi cùng các bác vì em đã làm ảnh hưởng đến thàng tích của đội nhà :(, quả thật là thi đấu ở lượt gần cuối cũng có những mặt lợi thế nhất định là mình có thể rút được kinh nghiệm qua những sai sót của đội thi đấu trước. Nhưng về mặt áp lực quả là quá lớn với em, trước khi xuất phát ban tổ chức có cổ vũ em một câu: " Bác cố lên nhé, thành tích của đội nhanh nhất hiện tại là 33 giây" thế là em sợ thua nên cắm cổ mà chạy hy vọng sẽ được nhanh hơn nhưng kết quả em làm ngả cọc :(:(:(

Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City
@ Brabus : cuộc thi chủ yếu vui là chính mà bác , bác đã thi tốt quá rồi ...chỉ trách thèng nào bốc thăm Kiafc thi gần chót nên áp lực cho bác nhìu !! Với năm trước Kia đã đoạt giải nhất rùi nên năm nay mình nhường lại cho Chi hội khác tốt hơn ...:)) vui đi bác :D

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38
brabus nói:
Em thành thật cáo lỗi cùng các bác vì em đã làm ảnh hưởng đến thàng tích của đội nhà :(, quả thật là thi đấu ở lượt gần cuối cũng có những mặt lợi thế nhất định là mình có thể rút được kinh nghiệm qua những sai sót của đội thi đấu trước. Nhưng về mặt áp lực quả là quá lớn với em, trước khi xuất phát ban tổ chức có cổ vũ em một câu: " Bác cố lên nhé, thành tích của đội nhanh nhất hiện tại là 33 giây" thế là em sợ thua nên cắm cổ mà chạy hy vọng sẽ được nhanh hơn nhưng kết quả em làm ngả cọc :(:(:(
Vui là chính bác ah.
Thoải mái đi bác

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
brabus nói:
hi hi vui là chính mà bác , mục tiêu của KIA năm nay không đặt nặng vấn đề Thành Tích chủ yếu vui là chính thôi mà chứ nếu mà Thành tích là em chạy rồi chứ đâu có để cho bác Đăng chạy he he he , em vui thôi nhen :D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
khactrung nói:
brabus nói:
hi hi vui là chính mà bác , mục tiêu của KIA năm nay không đặt nặng vấn đề Thành Tích chủ yếu vui là chính thôi mà chứ nếu mà Thành tích là em chạy rồi chứ đâu có để cho bác Đăng chạy he he he , em vui thôi nhen :D:D:D:D:D:D:D
up nhẹ cái :D:D