Hạng B2
5/9/15
216
229
68
sorento, santa fe - SUV
Caren, orlando - MPV
X trail, CX 5, CRV - CUV
chuyện đế sắt mình chẳng bàn làm gì vì cái đó anh nên xem lại và có sự so sánh trước khi nói lại những gì mình nghe thấy

anh ko phân biệt nổi sự khác biệt giữa các dòng xe với nhau thì anh sẽ luôn đưa ra những so sánh khập khiễng, CUV chưa con nào ngồi hàng thứ 3 mà thoải mái cả anh ạ, hàng đó chỉ để chống cháy. anh nên ngồi thêm CRV 2017 để có sự so sánh chính xác.
Anh phân biêt được?

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
mình mệt với anh quá. thôi chào anh
A chưa ngồi thử outlander nên còn lẫn lộn cuv là hàng 3 thiết kế cho có. Nãy giờ tôi ko thấy a nhắc đến out. Hôm nào a nên ghé xem Out cho thêm thông tin.

Tập Lái
16/3/16
40
1.244
83
Anh phân biêt được?
anh cho mình mở tầm mắt đi

A chưa ngồi thử outlander nên còn lẫn lộn cuv là hàng 3 thiết kế cho có. Nãy giờ tôi ko thấy a nhắc đến out. Hôm nào a nên ghé xem Out cho thêm thông tin.
out mình chạy hơn 1000 km chưa cảm nhận hết nên ko nhắc đến, crv chạy hơn 5000 km tạm cảm nhận 1 phần

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Em chưa bị thấy bị đơ hay lỗi BT lần nào, chắc hên...nhưng cũng bị khi khởi động vào số de thì camera ko lên kịp. Em đi bản 2.0 không có cam 360 nên ko đánh giá
Chắc hên thiệt!
Xe e chạy được khoảng 3 tháng thì nó bắt đầu trở chứng.
Đầu tiên là nó ko bắt BT điện thoại tự động, phải bật BT lên bằng cơm.
Tiếp đến nó ko bắt điều khiển trên volang, bấm nút âm thanh hay chuyển chương trình đều đơ. Phải tắt máy, khởi động lại nó mới ăn.
Chúc bác may mắn.
Còn khởi động máy, cài số de thì de xe ra bãi xong camera mới lên. Nãn quá thay cho xong, đem BH chắc thay cái khác cũng zậy.

Tập Lái
16/3/16
40
1.244
83
Chắc hên thiệt!
Xe e chạy được khoảng 3 tháng thì nó bắt đầu trở chứng.
Đầu tiên là nó ko bắt BT điện thoại tự động, phải bật BT lên bằng cơm.
Tiếp đến nó ko bắt điều khiển trên volang, bấm nút âm thanh hay chuyển chương trình đều đơ. Phải tắt máy, khởi động lại nó mới ăn.
Chúc bác may mắn.
Còn khởi động máy, cài số de thì de xe ra bãi xong camera mới lên. Nãn quá thay cho xong, đem BH chắc thay cái khác cũng zậy.
âm thanh con clarion được anh ạ cảm ứng cũng ok chỉ có điều phần cứng nó có vấn đề.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
anh cho mình mở tầm mắt đi

out mình chạy hơn 1000 km chưa cảm nhận hết nên ko nhắc đến, crv chạy hơn 5000 km tạm cảm nhận 1 phần
Tôi nãy giờ chỉ nói hàng 3, out thì loanh quanh 1.65m vẫn ngồi ổn.

Hạng D
9/1/15
2.583
3.878
113
40
Nói túm lại tầm tiền này, tại VN so Xtrail và CX5 thì 90% chọn CX5, còn lại chọn Xtrail. Bản thân Tui nếu có mua cũng CX5.

Hạng B2
30/8/13
450
175
43
Bác nào có xe chụp giùm khoang máy dưới nắp capo, có cm các bát sắt, đế gắn....khá mỏng manh.
Hàng 3 chán ốm. Đành rằng hàng 3 phụ thôi, nhg không gian xe có thì thiết kế có tâm 1 chút, đằng này lấy 2 tấm đệm gắn sát sàn xe, con nít còn ko ngồi đc.
lão gà, mua xe gì gòi, Hà quéo gửi lời hỏi thăm ông

• Like
Reactions: Ganeskoto